Nani mpiga kinanda bora kati ya hawa?endy sekedia na victor mkambi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mpiga kinanda bora kati ya hawa?endy sekedia na victor mkambi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BENITOO, Oct 26, 2011.

  1. B

    BENITOO Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sekedia ni mpiga kinanda wa siku nyingi wa bendi ya akudo impakti,victor mkambi ni mpiga kinanda wa siku nyingi wa twanga pepeta...kwa pamoja ni wapiga vinanda hodari sana nchini,je wewe unadhani ni nani zaidi??
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nape nauye
     
Loading...