Nani mmiliki wa maduka makubwa ya Mariedo hapa Mjini?


K

kapuchi

Senior Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
182
Likes
19
Points
35
K

kapuchi

Senior Member
Joined Oct 8, 2008
182 19 35
Wadau wa JF,

Napenda kufahamu ni nani anamiliki Maduka makubwa ya Mariedo hapa Mjini.Kuna mtu ameniambia ni Edward Amri,nikamwambia hapana mbona huyu ni Pastor na ana kanisa lake na huwa anhubiri praise power neno la mungu. mwenye kujua ukweli anisaidie
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Wadau wa JF,

Napenda kufahamu ni nani anamiliki Maduka makubwa ya Mariedo hapa Mjini.Kuna mtu ameniambia ni Edward Amri,nikamwambia hapana mbona huyu ni Pastor na ana kanisa lake na huwa anhubiri praise power neno la mungu. mwenye kujua ukweli anisaidie
what is your motive?
 
K

kapuchi

Senior Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
182
Likes
19
Points
35
K

kapuchi

Senior Member
Joined Oct 8, 2008
182 19 35
je pastor Edward Amri annointed God ndiye anayemiliki maduka hayo,? kwa sababu ni mfano mzuri wa kuigwa.that you can be a Great man of God and at the same time owning big bussiness. Watu wengi huwa wanafikiri ulokole ni kuwa maskini tu! hapan Mungu anataka watu wanaomwamini wawe na mali pia!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Biashara na dini huoni kuna conflict of interests apo?
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
So long ni mtanzania na analipa kodi, haina shida
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
So long ni mtanzania na analipa kodi, haina shida
naona betri walizokuwekea kichwani zimeisha muda wake. wahi wakakubadilishie kabla hujaanza ajira ya kuokota makopo
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
I
Biashara na dini huoni kuna conflict of interests apo?
Mie sioni conflict of interest hapo, kwakuwa dini yenyewe siku hizi imekuwa biashara? Neno la Mungu linauzwa kupitia sadaka na mafungu ya kumi, waumin wenye kipato ndio wenye kuheshimika makanisani hata wanapewa viti vya mbele.

Dini = Biashara = Siasa

Ndio maana unaweza kuona mtu kama Mama Lwakatare anafanya vyote hivyo nilivyovitaja bila wasiwasi kwakuwa ni kitu kilekile chenye majina tofauti.

NDIO MAANA NAIPENDA TANZANIA, KILA KITU KINAWEZEKANA!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,231
Likes
30,128
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,231 30,128 280
Wadau wa JF,

Napenda kufahamu ni nani anamiliki Maduka makubwa ya Mariedo hapa Mjini.Kuna mtu ameniambia ni Edward Amri,nikamwambia hapana mbona huyu ni Pastor na ana kanisa lake na huwa anhubiri praise power neno la mungu. mwenye kujua ukweli anisaidie
kapuchi, mmiliki wa chain ya maduka ya Marriedo anaitwa Maria, ni mke wa hao wakina Amri Brothers wanaomiliki chain ya maduka ya Oriental yenye makao yake makuu hapo hapo IPS.

Hivyo chain hiyo ya maduka inamilikiwa na mke wa kaka mkubwa, huku kaka mdogo anaitwa Dick Amri, naye mkewe anaitwa Mwasu, anamiliki chain ya maduka ya Mwasu Fashions yaliyotapakaa kote kama yalivyo maduka ya Mariedo na mdogo wake Maria naye anamiliki chain ya maduka ya urembo nimelisahau jina, ila ndio chain ya maduka makubwa kabisa ya urembo kuliko duka lolote jingine Tanzania.

Familia zote mbili ni zimefanikiwa sana kibiashara, haswa quality ya nguo zao ni za ukweli, ukikuta zile brand names, ni za ukweli toka Italy achilia hizi za China, tatizo ni bei tuu!.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!jamani hii si ni kutaka kuchimba maisha ya watu!!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Not sure. Ila nii ya Dada moja ambaye wengi wanamwita Mariedo.

Na ameshawahi ku-sponsor mavazi BSS.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Marriedo wana vitu original - tatizo unaweza kwenda kwenye ATM ukadraw pesa mara mbili na bado utaondoka sana sana na suruali na kiatu tu!
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
kapuchi, mmiliki wa chain ya maduka ya Marriedo anaitwa Maria, ni mke wa hao wakina Amri Brothers wanaomiliki chain ya maduka ya Oriental yenye makao yake makuu hapo hapo IPS.

Hivyo chain hiyo ya maduka inamilikiwa na mke wa kaka mkubwa, huku kaka mdogo anaitwa Dick Amri, naye mkewe anaitwa Mwasu, anamiliki chain ya maduka ya Mwasu Fashions yaliyotapakaa kote kama yalivyo maduka ya Mariedo na mdogo wake Maria naye anamiliki chain ya maduka ya urembo nimelisahau jina, ila ndio chai ya maduka makubwa kabisa ya urembo kuliko duka lolote jingine Tanzania.

Familia zote mbili ni zimefanikiwa sana kibiashara, hswa quality ya nguo zao ni za ukweli, ukikuta zile brand names, ni za ukweli toka Italy achilia hizi za China, tatizo ni bei tuu!.
huyu ni member humu
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
kapuchi, mmiliki wa chain ya maduka ya Marriedo anaitwa Maria, ni mke wa hao wakina Amri Brothers wanaomiliki chain ya maduka ya Oriental yenye makao yake makuu hapo hapo IPS.

Hivyo chain hiyo ya maduka inamilikiwa na mke wa kaka mkubwa, huku kaka mdogo anaitwa Dick Amri, naye mkewe anaitwa Mwasu, anamiliki chain ya maduka ya Mwasu Fashions yaliyotapakaa kote kama yalivyo maduka ya Mariedo na mdogo wake Maria naye anamiliki chain ya maduka ya urembo nimelisahau jina, ila ndio chain ya maduka makubwa kabisa ya urembo kuliko duka lolote jingine Tanzania.

Familia zote mbili ni zimefanikiwa sana kibiashara, haswa quality ya nguo zao ni za ukweli, ukikuta zile brand names, ni za ukweli toka Italy achilia hizi za China, tatizo ni bei tuu!
Asante kwa taarifa!
Nawakubali sana hawa (MARIEDO & MWASU FASHIONS) wanajitahidi kibiashara, wana wateja lukuki (hasa kina-mama)! Nimekuwa mteja wao kwa miaka mi-5 sasa, ILA WAMEANZA KUCHAKACHUA SASA!!

UJANJA! Nawasifu kibiasahara kwa kuwa hawa jamaa wanafanya timings sana; wanenda ulaya na marekani (hasa nyakati za holiday seasons kama easter/xmas etc)..wanashop kwenye big stores in Europe/China/USA etc kipindi cha DISCOUNT...tena kwa wholesale price!...wakifika BONGO wanauza kwa bei ya juu sana (huu ni ubunifu, hatutembei kufahamu bei halisi). Kilichonikera ni majuzi tu nilipogundua kuwa sasa wameanza KUCHAKACHUA MAVAZI!!

KIVIPI??
Kuna jamaa wanafanya biashara ya MITUMBA, ile ya 1st GRADE; hawa MARIEDO NA MWASU, wananunua hizi nguo za mitumba ambazo ni kali kwa bei ya juu sana (say gauni kwa 50,000/=), wanapeleka dry cleaners, likiletwa dukani kwao hulupati bila ya 120,000/=!! Kwa kuwa hizi nguo zinakuwa quality ya juu sana hutwaweza kutofautisha!! Kuna mtu wangu yupo Arusha, yeye anafanya biashara ya kuleta makontena ya nguo za mitumba, ana-supply kwa hao watu kila siku mzigo ukiingia....once kontena likishuka, nguo haziuzwi hadi achague kali na kuwapelekea wateja wake wakuu!! (Mwasu, Mariedo etc)

Kwa wateja wa haya maduka, kuweni makini tu mkifika pale! Usinunue mbuzi kwa gunia....
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Bwegebwege,are u kidding or? Am shocked. Eti wanachakachua! Bongo banaaa..... Mbona wanajihariharibia.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
wabongo kwa kutunga hamjambo.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,409
Likes
1,882
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,409 1,882 280
Asante kwa taarifa!
Nawakubali sana hawa (MARIEDO & MWASU FASHIONS) wanajitahidi kibiashara, wana wateja lukuki (hasa kina-mama)! Nimekuwa mteja wao kwa miaka mi-5 sasa, ILA WAMEANZA KUCHAKACHUA SASA!!

UJANJA! Nawasifu kibiasahara kwa kuwa hawa jamaa wanafanya timings sana; wanenda ulaya na marekani (hasa nyakati za holiday seasons kama easter/xmas etc)..wanashop kwenye big stores in Europe/China/USA etc kipindi cha DISCOUNT...tena kwa wholesale price!...wakifika BONGO wanauza kwa bei ya juu sana (huu ni ubunifu, hatutembei kufahamu bei halisi). Kilichonikera ni majuzi tu nilipogundua kuwa sasa wameanza KUCHAKACHUA MAVAZI!!

KIVIPI??
Kuna jamaa wanafanya biashara ya MITUMBA, ile ya 1st GRADE; hawa MARIEDO NA MWASU, wananunua hizi nguo za mitumba ambazo ni kali kwa bei ya juu sana (say gauni kwa 50,000/=), wanapeleka dry cleaners, likiletwa dukani kwao hulupati bila ya 120,000/=!! Kwa kuwa hizi nguo zinakuwa quality ya juu sana hutwaweza kutofautisha!! Kuna mtu wangu yupo Arusha, yeye anafanya biashara ya kuleta makontena ya nguo za mitumba, ana-supply kwa hao watu kila siku mzigo ukiingia....once kontena likishuka, nguo haziuzwi hadi achague kali na kuwapelekea wateja wake wakuu!! (Mwasu, Mariedo etc)

Kwa wateja wa haya maduka, kuweni makini tu mkifika pale! Usinunue mbuzi kwa gunia....
mweeh,nilitaka sema kirapu nikajistukia.inawezekana kweli thibitisha b.we.ge. x 2.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833