Nani mkweli kwenye hili la uchawi kati ya FaizaFoxy na mshana jr?


client

client

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2015
Messages
508
Likes
474
Points
80
client

client

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2015
508 474 80
Jamani leo nimeshangaa sana nimesoma uzi wa mkuu mshana jr kuhusu aina za uchawi wa wasambaa kumbe mshikaji kadanganya!!!huu hapa uzi wa mshana na comment ya faiza amekweli kaumbuliwa siamini

Mshana jr: Aina uchawi wa kisambaa

Kuna habari nyingi sana za uchawi wa kila kabila Hapa nchini, <br />Kule Tanga milimani kwa wasambaa kuna aina nyingi za uchawi lakini aina hizi Hapa ni noma acha kabisa<br />1; Zongo- uchawi huu unakaa machoni, mwenye nao akikuangalia tu utaumwa tumbo kufa, au akikiangalia chakula hata kipikweje hakiivi na kikiiva kinakuwa hakina ladha kabisa na watakaokila lazima matumbo yawaume sana halafu waharishe sana<br /><br />2; Banyanyi; maana yake kuchonganisha, ukipigwa aina hii ya uchawi utagombana na kila mtu<br /><br />Fuiza; yaani fifisha, aina hii ikikupata kila utakachofanya hakikamiliki au hakifanikiwi<br /><br />Ushinga; huu huwekewa wanawake, ambazo waume zao wana wivu sana au ambao wana wasiwasi na wake zao kuwa wanacheat, <br />Mwanamke aliyewekewa ushinga akizini tu na mtu mwingine tofauti na mumewe mwanaume huyo hufa ndani ya masaa sita, na uuume wale husimama dede hata baada ya kufa.<br /><br />Kutua nyungu; maana yake kuvunja chungu hii hufanyika sana misibani kwenye sherehe au penye mkusanyiko wa ndugu, Hapa anayefanya hivyo ni mtu ambaye anakuwa hajaridhika au kaudhiwa chochote hivyo husaga chungu na kunuizia na kumwaga ule unga wa chungu kwenye vyombo vya maji,.Yani kila atakayekunywa hayo maji hana maisha tena ni uchawi wa mass killings<br /><br />Ndele; uchawi wa kukufanya mwanaume upendwe na wanawake<br /><br />Huo ni baadhi tu...Wanajamii nina access ya kupata hiyo kitu mwenye kuhitaji tuwasiliane


Faiza foxy: Comment iliyomuumbua mshana jr akakaa kimya bila kujb mapiga akilalamika eti hamlazimishi mtu kuamini


Uongo mwingine ni noma.<br /><br />1. "Zongo" si uchawi "zongo" ni kijicho. Au jicho la hasadi, ambalo binaadam yeyote anaweza kuwa nalo na si lazima iwe uchawi. Hata kusifia kwa uzuri pia kunaweza kuwa ni zongo. Mzazi anaweza kumdhuru kwa zongo hata mwanawe kwa kumpenda sana tu.<br /><br />Waislam ndiyo maana tunafundishwa kusema "Bismillahi, Ma sha Allah" kila tunapokiona au kukisifia kitu kizuri na tunakatazwa kusifia kitu kwa kushangalia au kustuka "Doooh" au "Du", tunatakiwa tusema japo "Ma sha Allah".<br /><br />2) Banyanyi, hilo ni kabila moja la Wahindi wa India "Baniani".<br /><br />"Baniani mbaya kiatu chake dawa" hakuna uchawi hapo, Ni kudanganyana tu.<br /><br />3. "Ndele" = hayo ni majivu yanayotokana na maiti za watu kuchomwa na hutumiwa kwa mambo ya kichawi lakini si uchawi wenyewe kuwa unaitwa "ndele".<br /><br />Unaitwa unga wa ndele.<br /><br /><br />Ukiwa muongo ukumbuke kuna watu wanayajuwa mengi zaidi yako.


Hivi jamani nani mkweli hapa?karibuni
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,589
Likes
31,144
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,589 31,144 280
Mkuu hujui tu
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,421
Likes
3,636
Points
280
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,421 3,636 280
hahaha
 
B

beukidot

Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
60
Likes
33
Points
25
B

beukidot

Member
Joined Nov 26, 2016
60 33 25
fahali wawili hao ..yetu macho
 
johnson meki

johnson meki

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,916
Likes
1,029
Points
280
johnson meki

johnson meki

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,916 1,029 280
huuuh...
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,626
Likes
8,995
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,626 8,995 280
Sijui kwanini kwa idadi ya posts za mleta uzi nahisi hii ni kesi ya multiple ids kama siyo hivyo hapa kuna mtu anatafuta kiki.
Au mmoja wao kamtuma huyu aandike hapa
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,253
Likes
48,290
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,253 48,290 280
Hao watu wawili hawapatani,kama ulikua haujui.
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Hahahaahahhaahahahah nchi ya viwanda asee itapatikana kweli ? wananch wanashindana nani anaijuwa miziziology ?

Hahahahah sasa hapa mwanga zaid ya mwenzake ni yupi Faiza Foxy vs mshana jr

Aaa safari ni ndef sasa wanga washaanza kujitokeza
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
Mimi najua FaizaFoxy Na mshana jr wanatofauti zao JF faiza lazima ampinge mshana Jr kila atakachosema hawa wanatofauti zao
ukiachana na ugomvi wao hebu tafakari hayo maneno ya mleta uzi
 
mputamaseko

mputamaseko

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
1,406
Likes
908
Points
280
mputamaseko

mputamaseko

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
1,406 908 280
Jamani leo nimeshangaa sana nmesa uzi wa mkuu mshana jr kuhusu aina za uchawi wa wasambaa kumbe mshikaji kadanganya!!!huuu hapa uzi wa mshana na comment ya faiza amekweli kaumbuliwa siamn

Mshana jr:aina uchawi wa kisambaa

Kuna habari nyingi sana za uchawi wa kila kabila Hapa nchini, <br />Kule Tanga milimani kwa wasambaa kuna aina nyingi za uchawi lakini aina hizi Hapa ni noma acha kabisa<br />1; Zongo- uchawi huu unakaa machoni, mwenye nao akikuangalia tu utaumwa tumbo kufa, au akikiangalia chakula hata kipikweje hakiivi na kikiiva kinakuwa hakina ladha kabisa na watakaokila lazima matumbo yawaume sana halafu waharishe sana<br /><br />2; Banyanyi; maana yake kuchonganisha, ukipigwa aina hii ya uchawi utagombana na kila mtu<br /><br />Fuiza; yaani fifisha, aina hii ikikupata kila utakachofanya hakikamiliki au hakifanikiwi<br /><br />Ushinga; huu huwekewa wanawake, ambazo waume zao wana wivu sana au ambao wana wasiwasi na wake zao kuwa wanacheat, <br />Mwanamke aliyewekewa ushinga akizini tu na mtu mwingine tofauti na mumewe mwanaume huyo hufa ndani ya masaa sita, na uuume wale husimama dede hata baada ya kufa.<br /><br />Kutua nyungu; maana yake kuvunja chungu hii hufanyika sana misibani kwenye sherehe au penye mkusanyiko wa ndugu, Hapa anayefanya hivyo ni mtu ambaye anakuwa hajaridhika au kaudhiwa chochote hivyo husaga chungu na kunuizia na kumwaga ule unga wa chungu kwenye vyombo vya maji,.Yani kila atakayekunywa hayo maji hana maisha tena ni uchawi wa mass killings<br /><br />Ndele; uchawi wa kukufanya mwanaume upendwe na wanawake<br /><br />Huo ni baadhi tu...Wanajamii nina access ya kupata hiyo kitu mwenye kuhitaji tuwasiliane


Faiza foxy:comment iliyomuumbua mshana jr akakaa kimya bila kujb mapiga akilalamika eti hamlazimishi mtu kuamini


Uongo mwingine ni noma.<br /><br />1. "Zongo" si uchawi "zongo" ni kijicho. Au jicho la hasadi, ambalo binaadam yeyote anaweza kuwa nalo na si lazima iwe uchawi. Hata kusifia kwa uzuri pia kunaweza kuwa ni zongo. Mzazi anaweza kumdhuru kwa zongo hata mwanawe kwa kumpenda sana tu.<br /><br />Waislam ndiyo maana tunafundishwa kusema "Bismillahi, Ma sha Allah" kila tunapokiona au kukisifia kitu kizuri na tunakatazwa kusifia kitu kwa kushangalia au kustuka "Doooh" au "Du", tunatakiwa tusema japo "Ma sha Allah".<br /><br />2) Banyanyi, hilo ni kabila moja la Wahindi wa India "Baniani".<br /><br />"Baniani mbaya kiatu chake dawa" hakuna uchawi hapo, Ni kudanganyana tu.<br /><br />3. "Ndele" = hayo ni majivu yanayotokana na maiti za watu kuchomwa na hutumiwa kwa mambo ya kichawi lakini si uchawi wenyewe kuwa unaitwa "ndele".<br /><br />Unaitwa unga wa ndele.<br /><br /><br />Ukiwa muongo ukumbuke kuna watu wanayajuwa mengi zaidi yako.


Hivi jamn nani.mkweli hapa?karibuni
Nouma sana...inatakiwa huu mpambano uanze upya
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
Kila mtu anajua lake na kwa njia yake. wewe ukijua hili mwingine anajua lile. Faiza Foxy hajawahi kucomment chochote pasi kudhihaki, kukashifu ama kujitia ujuaji zaidi. Inawezakana akajua neno kwa maana moja na mwingine akajua kwa maana nyingine na wote wakawa sahihi. Kwa vile tu maana ya jambo linatofauti na maana uijuayo wewe haimaanishi ujuha, uongo ama ulimbukeni wa ulietofautiana nae. mshana jr
We itakua umeathirika na ulaji wa kitimoto,hivi kuna mtu anajadili vitu with evidence kama faiza?sidhani,acha chuki kama uko mweupe kichwani elewa kuna watu wanauwezo mzuri wa kufahamu mambo,hebu niandikie uzushi wowote ulioletwa na faiza ntaomba mods wanitoe milele
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607