nani mkali? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani mkali?

Discussion in 'Entertainment' started by JAYJAY, Apr 9, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,139
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    leo nimesikia wimbo mmoja wa msanii wa hapa bongo ametumia instrumental ya j martin na yeye melody yake ni ileile aliyotumia j martins yaani kama alivyokuwa akifanya Saleh Jabir. mi naona ni kazi moja ngumu sana, yaani lazima msanii awe mkali kuweza kufanya hivi tofauti na ya msanii anayetunga tu na kutengenezewa beat na producer studio. we unaona nani mkali hapo?
     
Loading...