Nani kaya ya hawa aliyegoma? INTERNS, DOKTA au Serikali? nani alitakiwa kufukuzwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kaya ya hawa aliyegoma? INTERNS, DOKTA au Serikali? nani alitakiwa kufukuzwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 11, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,570
    Likes Received: 3,072
    Trophy Points: 280
    Katika taarifa za leo magazetini nimeona kuwa madaktari wamefukuzwa, lakini niliposoma kwa umakini kumbe ni madaktari ambao wapo hospitalini kujifunza kwa vitendo. Na ndio hao waliofukuzwa.

    Nauliza wadau kati ya Daktari na intern ni nani hasa aliyetakiwa kufukuzwa?

    Kwa sababu interns hawana ruhusa ya kutibu isipokuwa kwa idhini ya supervisor au daktari.

    Na kama ndio ivyo kama boss wako kagoma wewe msaidizi wake utafanya nini na huna mamlaka ya kutoa huduma?

    Mie nadhani walio stahiri kufutwa kazi ni madaktari kamili sio hawa wanaofanya kazi kwa mgongo wa daktari aliyemwambia sifanyi kazi.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kila aliegoma anafukuzwa ,nijuavyo !
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    aliyefanya maamuzi amepotoshwa, hahahhahahaha hahhahahaa harafu akapotoka hahaha teh teh teh teh
     
  4. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    je unajua chanzo cha mgomo wa madaktari kilianzia wapi? source ilianzia kwa interns wakati wakijua hawaajiriwa
     
Loading...