Nani huumia zaidi...?!


Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Fikiria mmeoana na ndoa yako ina miaka zaidi ya kumi.
Wote kibaiolojia mko fiti kabisa...!!
lakini ndoa yenu haijabahatika kuwapeni mtoto ilhali jitihada za dhati...!!
wewe kidume umechepuka magendo one tym... nyumba ndogo inashika mimba...!!
Mkeo anastukia hiyo ishu....hakwambiii.... anatulia tuli na anakupa mapenzi ya that

MFANO WEW MWANA JAMII UNAKUWA RAFIKI WA FAMILIA HII NA WAJUA SITUATION ILIVO...WADHANI NANI ATAKUA ANAUMIA ZAIDI... UNAWEZA KUSAIDIAAJE KATIKA HILI...!!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Duh Mkeshahoi..........inakuwaje watoka kwenda nyumba ndogo pasipo kutatua tatizo ndani?? kama issue ni uzao ni haki kabisa wewe na wifi kukaa na kujaribu kuangalia kitu cha kufanya...unless mlishafanya hayo na wifi akajua kabisa hatakaa akuwezeshe ndo ataikubali hali hii............
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,076
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,076 1,510 280
mmmh,mwanamke anaumia zaidi kwa kweli.jee umri wao ni miaka mingapi?na huyo mwanamke kaamua bora avumilie,juu ya kujua na anaendelea kumpa mumewe mapenzi motomoto.nina uhakika anaumia kimoyomoyo,na anajihisi yeye ndio mwenye matatizo,ndio maana anaendelea kumuenzi mume wake,ukiangalia mume ndie aliezaa nje.
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
anayeumia ni mke!,mtoto hajapata that is one,second mume naye ndio huyooo ameshaamua kuwa na nyumba ndogo...hili nalo linaumiza..

cha kuwasaidia,waambie kwa hisani ya watu wamarekani wavunje ukimya!LOL..wazungumze....kama kweli huyo mwanamke hana uwezo wa kuzaa anaweza akakubali mumewe aoe mke mwingine kwa ajili ya kumpatia watoto...
ukizungumza naye kwa upole na kumuhakikishia nafasi yake na upendo juu yake itabaki pale pale..mnaweza kufikia maelewano!:teeth:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Duh Mkeshahoi..........inakuwaje watoka kwenda nyumba ndogo pasipo kutatua tatizo ndani?? kama issue ni uzao ni haki kabisa wewe na wifi kukaa na kujaribu kuangalia kitu cha kufanya...unless mlishafanya hayo na wifi akajua kabisa hatakaa akuwezeshe ndo ataikubali hali hii............
hapo unaongelea ndoa ya zaidi ya miaka 10....wahusika wenyewe wameshatafuata kila mbinu zinazowezekania(kasoro ushirikina kwani ni wakristo).....!!!!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
mmmh,mwanamke anaumia zaidi kwa kweli.jee umri wao ni miaka mingapi?na huyo mwanamke kaamua bora avumilie,juu ya kujua na anaendelea kumpa mumewe mapenzi motomoto.nina uhakika anaumia kimoyomoyo,na anajihisi yeye ndio mwenye matatizo,ndio maana anaendelea kumuenzi mume wake,ukiangalia mume ndie aliezaa nje.
waliaona wakiwa mid twenties... jamaa ni mjasiriamali... mke alikuwa na kazi nzuri tu... na kwa kumpenda mumewe, aliacha kazi akamfata Jijini...!! Na wanaishi pamoja kwa upendo lakini ndo hali ilopo....utawasidiaje?!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
anayeumia ni mke!,mtoto hajapata that is one,second mume naye ndio huyooo ameshaamua kuwa na nyumba ndogo...hili nalo linaumiza..

cha kuwasaidia,waambie kwa hisani ya watu wamarekani wavunje ukimya!LOL..wazungumze....kama kweli huyo mwanamke hana uwezo wa kuzaa anaweza akakubali mumewe aoe mke mwingine kwa ajili ya kumpatia watoto...
ukizungumza naye kwa upole na kumuhakikishia nafasi yake na upendo juu yake itabaki pale pale..mnaweza kufikia maelewano!:teeth:
na jamaa hataki ...hata kuwaza..achilia kusiki... habari ya kumuacha mke... wamesota nae sana na uhusiano wao ulipita ktk misukosuko hadi leo wako pamoja....!!
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
hiyo bonge la ishu bt always mwanamke ataumia zaidi........ ushauri ni kutafuta mtu atakaye heshimu tatizo lake coz Mungu hamtupi mja wake one day atapata naye mtoto
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
hiyo bonge la ishu bt always mwanamke ataumia zaidi........ ushauri ni kutafuta mtu atakaye heshimu tatizo lake coz Mungu hamtupi mja wake one day atapata naye mtoto
kwa hiyoo watosane?
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676