Nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, Au shetani aliyegeuka malaika?! | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, Au shetani aliyegeuka malaika?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Sep 2, 2015.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo tena naendelea na zile makala zangu za malaika na shetani.

    Kwa wasomaji wapya katika kukumbushana tuu, hapo hapo mwanzo, shetani alikuwa malaika kabla hajawa shetani, tena ndio alikuwa malaika Mkuu! .

    Kwenye himaya ya mashetani shetani hayuko peke yake, yuko na wale malaika wengine waliojiunga nae ambao sasa wote ni mashetani wengine walioamua kujiunga nae!.

    Katika la jeshi la malaika wa mbinguni from time to kuna baadhi ya malaika huwa wana defect na kumfuata shetani na hivyo hugeuka mashetani.

    Vivyo hivyo kwenye jeshi la shetani kuna mashetani huwa wanatubu na kumrudia Mungu hivyo hurejea na kuwa malaika. Hawa sasa ni harmless kwa sababu ushetani wao wote wanakuwa wameuacha kule ushetanini!.

    Lakini inapotokea malaika akaamua kufanya kazi ya shetani huku amepose kama malaika!, huyu ni hatari kuliko hata shetani mwenyewe!, maana you can't tell!. Watu wa Mungu watamsikiliza wakidhani ni malaika kumbe nje na ngozi tuu ndio ya malaika lakini ndani ni ibilisi mwovu shetani wahedi! .

    Swali ni jee?, nani ni hatari zaidi kati ya shetani aliyetubu na kugeuka malaika au malaika aliyegeuka shetani kwa kufanya kazi ya shetani huku akiendelea kupose as malaika?!.

    Tafakari na chukua hatua.

    Nawatakia Jumatano njema.

    Pascal

     
  2. Didas Kumbakumba

    Didas Kumbakumba Senior Member

    #81
    Mar 2, 2017
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 147
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mmmh
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #82
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Mkuu Chuwa, kufoji ni kazi ya shetani, baada ya kufeli, ukafoji ukaingia kusoma nursing, ukafaulu, ukawa nesi sasa unafanya kazi ya Mungu. Daudi Bashite baada ya kufeli, alifoji na kujiendeleza akafaulu, sasa anafanya mema. Yaani Mungu anamtumia shetani kufanikisha mipango ya kishetani kisha unatubu na kufanya mema. Hivyo ndivyo alivyokuwa Sauli kabla hajawa Paulo na ndivyo alivyo Daudi Bashite kabla hajawa Paul Makonda, yote ni mipango ya Mungu kufanikisha mambo ya wateule wake. Na hiyo kazi ya RC ni Mungu kampa na tunamtayarisha kumpokea Magufuli

    Baada ya Magufuli, 2025 Makonda atatufaa sana, kwasababu ana uthubutu kuliko hata JPM!. Apunguze...
    Paskali
     
  4. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #83
    Mar 3, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,162
    Likes Received: 15,276
    Trophy Points: 280
    Nitabadili muelekeao,maana na vyeo ndiyo vimeanza kukatika
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #84
    Mar 3, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,162
    Likes Received: 15,276
    Trophy Points: 280
    Tatizo lake hata akienda Chuoni Bashite akifanya mitihani anajikuta yuko Bilicanas,sasa hata hivyo vyeti havimsaidii.Maana nunua cheti halafu kichwa nacho wamo.
     
  6. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #85
    Mar 3, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Tetty kinachomata sio akili za darasani bali akili za maisha. Wangapi wanafeli masomo na kukata tamaa ya maisha?. Baada ya kufeli na kuamua kuiba nayo ni akili. Kitendo cha aliyefeli kisha kutumia cheti cha mwingine kujiunga chuo kikuu nayo ni akili. Kitendo cha mtu kichwani mtupu lakini akafaulu chuo kikuu nayo ni akili kubwa. Kitendo cha kujipendekeza hadi kuteuliwa nayo ni akili. Hivyo akili muhimu kabisa sio akili ya darasani, sio vyeti bali akili ya maisha.

    Jamaa kichwa.

    Paskali
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #86
    Mar 3, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,162
    Likes Received: 15,276
    Trophy Points: 280
    Basi hana akili maana mwenye akili angeng'amua toka mwanzo kujipendekeza lakini unatumia Cheti chako mwenyewe.Mbona Ole Sendeka ana Div.Bashite na ni Mkuu wa Mkoa??Ni kweli cheti siyo msingi wa utajiri ndiyo sababu wafanya biashara wakubwa wengi wana akili za wastani,lakini ukitaka kuwa mwanasiasa kuwa mwaminifu,jipendekeze na jina lako siyo jina la mwenzako.

    Bado Bashite anakesi ya kujibu ambayo ni miaka 7 jela
     
  8. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #87
    Mar 3, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Hakuna kesi yoyote kwa sababu hili jambo linasimamiwa na Mungu mwenyewe, aliyefeli ni Daudi Bashite, aliyeiba vyeti ni Daudi Bashite, na mwisho wa Daudi Bashite ni pale alipoiba vyeti na kubadili jina kwa kuzaliwa upya kama Paul Makonda ambaye ni mcha Mungu, mlokole akifanya kazi ya Mungu na kutenda mema. Njia za Mungu sio kama za binaadamu. Mtu wa shetani akitubu na kumrudia Mungu, dhambi zake zote za nyuma zinafutwa.

    Paskali
     
  9. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #88
    Mar 3, 2017
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Pascal,

    Acha kumtania Mungu, njia rahisi kwa aliyefanya kosa ni mkutubu dhambi zake na kuiacha ofisi kama kweli anamwogopa mungu sio kuombewa na Masheikh na Wachungaji.BTW wakristo wanaamini maombi ya Mashehe yanaweza kuwasaidia????
     
  10. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #89
    Mar 3, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu Paskali, nimekusoma. kwa maoni yangu sehemu kubwa ya hoja yangu haijajibiwa na BANDIKO lako. Ni Swali: Kwa mantiki hiyo unadhani zoezi la KUHAKIKI vyeti ni halali?
     
  11. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #90
    Mar 3, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Zoezi la kuhakiki vyeti ni halali ili kuwabaini waliofoji vyeti na kuvitumia kupatia ajira kwa elimu ambayo hawana.

    Makonda alifoji jina na kufoji cheti cha kujiendeleza. Darasani aliingia yeye mwenyewe na chuo alihitimu hivyo bandia ni jina tuu.

    Kuna watu hawakusoma, wana kazi wasio na ujuzi nazo.

    Kuna watu wametengenezesha vyeti fake.

    Hawa ni sawa wakiondoka.

    Kazi ya RC na DC haina vigezo vya elimu.
    Je, wajua rais aweza kuteua yeyote hata darasa la saba?. Teuzi hizi hazihojiwi popote na yeyote!
    Paskali
     
  12. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #91
    Mar 4, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Paskali. Wewe ni miongoni mwa watu NINAOWAAMINI SANA humu JF na hasa mabandiko yako. Najua WAMFAHAMU VIZURI SANA RC Makonda. Na umeandika hivyo kumhusu. Kwa hiyo UNATUTHIBITISHIA kuwa MAKONDA ALIFOJI JINA na CHETI cha kujiendeleza? Na KUWA ANA JINA la BANDIA?
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #92
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Wanabodi hapa ni katika kukumbushana tuu mambo abstract ya kufikirika tuu sio lazima yawepo in reality.

    Abstract za aina hii zinawahusu ma deep thinkers na ma Great Thinkers kwenye abstract world.
    Hoja hapa ilikuwa "
    Tatizo ni wale malaika ambao waanajiita malaika na kujidai wako kwenye kundi la malaika lakini wanafanya kazi ya shetani!
    "
    Paskali
     
  14. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #93
    Mar 23, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,871
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    MOD tupua
    juu,haya madini,watu wafanye flashback!
     
  15. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #94
    Sep 14, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, hii thread japo ni ya zamani, lakini bado iko valid, hapa niliuliza swali, jee ni nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, au shetani aliyegeuka malaika?.

    Natumaini vitendo vya kishetani alivyofanyiwa Tundu Lisu mmeviona, kazi sasa iliyobakia ni kumbaini huyo shetani aliyefanya kitendo hicho!.

    Paskali
     
  16. victormztz

    victormztz JF-Expert Member

    #95
    Sep 14, 2017
    Joined: Apr 6, 2015
    Messages: 940
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 80
    Better the devil you know than the devil you don't.
     
  17. A

    Al-Watan JF-Expert Member

    #96
    Sep 14, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,127
    Likes Received: 9,370
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Mzee Kipara ni malaika aliyegeuka shetani?
     
  18. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #97
    Sep 14, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,568
    Likes Received: 14,462
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Aluwatan, hii mada ni kuhusu abstract, it is meant for ma GT tuu, ma GT, huwa hataji majina wala hawa discuss watu, wao wana discuss ideas, hii ni mada ya swali moja rahisi sana kwenye hypothetical situation kuwa hapo hapo mwanzo, shetani alikuwa malaika kabla hajawa shetani, tena ndio alikuwa malaika Mkuu! .

    Kwenye himaya ya mashetani shetani hayuko peke yake, yuko na wale malaika wengine waliojiunga nae ambao sasa wote ni mashetani wengine walioamua kujiunga nae!.

    Katika la jeshi la malaika wa mbinguni from time to kuna baadhi ya malaika huwa wana defect na kumfuata shetani na hivyo hugeuka mashetani.

    Vivyo hivyo kwenye jeshi la shetani kuna mashetani huwa wanatubu na kumrudia Mungu hivyo hurejea na kuwa malaika. Hawa sasa ni harmless kwa sababu ushetani wao wote wanakuwa wameuacha kule ushetanini!.

    Swali ni jee?, nani ni hatari zaidi kati ya shetani aliyetubu na kugeuka malaika au malaika aliyegeuka shetani kwa kufanya kazi ya shetani huku akiendelea kupose as malaika?!.

    Hapa sizungumzii watu watu halisi katika ulimwengu huu wa mwili, kwa sababu dhana ya ushetani na umalaika sio mambo ya mwili ya ulimwengu huu wa mwili, haya ni mambo ya roho hivyo japo huyo shetani aliyegeuka malaika, na malaika aliyegeuka shetani ni hypothetical personalities tuu za kule kwenye ulimwengu wa roho, lakini watu wenye traits hizo pia wapo in real life situation.

    Mfano mzuri ni mtu aliyekuwa Sauli alikuwa kama shetani akiwatesa Wakristu kwa ukatili na mateso ya ajabu, lakini siku moja akiwa katika njia ya Jeriko, alitokewa na Mwanga wa ajabu ukampofusa macho kwa muda, nuru ilipomrudia, akabadilika na kuwa kama malaika, na kubadili jina na kuwa Paulo na ndiye huyu Mtume Paulo.

    Kwa upande wa Tanzania yetu hii ya leo, kuna watu waliofanya vitendo vya kishetani huko nyuma, lakini sasa

    Paskali
     
  19. A

    Al-Watan JF-Expert Member

    #98
    Sep 14, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,127
    Likes Received: 9,370
    Trophy Points: 280
    If everybody was a "Great Thinker", the world would die of famine.

    Everybody would think, nobody would farm.

    "Great Thinker" is overrated.

    Sometimes we need "Great Doers".

    You can't have impotent hypotheticals that are not realized in the actual.

    Yes, great minds discuss ideas, but sometimes the ideas are about doing things and naming names.
     
  20. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #99
    Sep 15, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Pasikali, kwa ulimwengu USIO wa MWILI huu, bora SHATANI aliyegeuka kuwa Malaika..na hivyo, aliye HATARI ZAIDI ni Malaika alogeuka kuwa Shetani..
     
  21. mkombengwa

    mkombengwa JF-Expert Member

    #100
    Sep 26, 2017
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Malaika walioasi yaligeuka mashetani....HIVI KUNA SHETANI ALIYEASI?AJE KUWA MALAIKA!
     
Loading...