Nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, Au shetani aliyegeuka malaika?! | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, Au shetani aliyegeuka malaika?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Sep 2, 2015.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo tena naendelea na zile makala zangu za malaika na shetani.

    Kwa wasomaji wapya katika kukumbushana tuu, hapo hapo mwanzo, shetani alikuwa malaika kabla hajawa shetani, tena ndio alikuwa malaika Mkuu! .

    Kwenye himaya ya mashetani shetani hayuko peke yake, yuko na wale malaika wengine waliojiunga nae ambao sasa wote ni mashetani wengine walioamua kujiunga nae!.

    Katika la jeshi la malaika wa mbinguni from time to kuna baadhi ya malaika huwa wana defect na kumfuata shetani na hivyo hugeuka mashetani.

    Vivyo hivyo kwenye jeshi la shetani kuna mashetani huwa wanatubu na kumrudia Mungu hivyo hurejea na kuwa malaika. Hawa sasa ni harmless kwa sababu ushetani wao wote wanakuwa wameuacha kule ushetanini!.

    Lakini inapotokea malaika akaamua kufanya kazi ya shetani huku amepose kama malaika!, huyu ni hatari kuliko hata shetani mwenyewe!, maana you can't tell!. Watu wa Mungu watamsikiliza wakidhani ni malaika kumbe nje na ngozi tuu ndio ya malaika lakini ndani ni ibilisi mwovu shetani wahedi! .

    Swali ni jee?, nani ni hatari zaidi kati ya shetani aliyetubu na kugeuka malaika au malaika aliyegeuka shetani kwa kufanya kazi ya shetani huku akiendelea kupose as malaika?!.

    Tafakari na chukua hatua.

    Nawatakia Jumatano njema.

    Pascal

     
  2. m

    mikeimani JF-Expert Member

    #61
    Sep 15, 2015
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 1,824
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mtu tangia azaliwe na tangia aanze utumishi wa uma au mtu kwa miaka zaidi ya arobaini hajawahi amini katika uadilifu yaani amekuwa jizi fulani tu halafu eti akishazeeka ndo abadilike awe muadilifu, subutuuuuuuu. mwizi ataendelea kuwa mwizi tu
     
  3. Cham Bee

    Cham Bee JF-Expert Member

    #62
    Sep 15, 2015
    Joined: Feb 10, 2015
    Messages: 3,007
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Kila kitu kipo chini ya Mungu so sioni ajabu juu ya shetani kuwa malaika cuz vice-versa is true kama malaika alikuwa shetani.Jifunze kutafakari siyo kuropoka.
     
  4. m

    mikeimani JF-Expert Member

    #63
    Sep 15, 2015
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 1,824
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    uzoefu wetu kwa maraisi waliopita ni kuwa tabia ya rais inabaki vilevile hata akiwa rais.

    mzee mwinyi na uungwana wake ulibaki vilevile
    mkapa alibaki vile vile japo mwishoni akaja kutibua tibua
    kikwete wa tangia akiwa waziri alibaki yule yule hata aliposhika urais

    kwahyo dr magufuli akiwa rais atabaki na uchapakazi wake pamoja na uadilifu wake

    kwa upande mwingine lowasa akishika urais ataendeleza vitu vyake vile vile - bila kusahau kutengeneza turichmond, etc
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #64
    Sep 21, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
  6. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #65
    Sep 22, 2015
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukomavu wa kisiasa na uzalendo wa kweli katika nchi za wenzetu ni jambo la shani. ni njia inayoiwezesha nchi iweze kwenda mbele; lakini cha ajabu kwa nchi yetu kuna shida kubwa sana ya kufikiri kuwa mzalendo ni lazima uwe mwananchama wa chama cha mapinduzi; chama ambacho kimeshindwa kutimiza malengo ya wapigania uhuru wa Tanganyika na Zanzibar. kitu kibaya zaidi ni kuwa mwalimu na hekima zake mnazitumia tofauti na dhamira ya yeye kujitolea kupigania uhuru kwa niaba ya watanzania; kwa hakika nchi hii mnaipeleka ndiko siko. mm naamni kuwa nchi yetu si maskini ila watu wake. nchi hii ina kila raslimali; kuanzia madini, mbuga za wanyama, kandA tofauti za ekolojia (zinazoiwezesha nchi yetu kuendesha kilimo cha mazao ya aina mbalimbali karibu yote yanayopatikana duniani), ukaribu wake na bandari, milima na mabonde mazuri, soko kubwa la nchi zinazoizunguka. ni kwanini tumekwama kwa miaka yote 54? jibu ni wazi kuwa viongozi wamepotoka na wametupeleka korongoni kusiko ama kwa sababu ya uwezo wao mdogo ama kwa makusudi. ni jambo la maana sana kama watawala watachukua maamuzi magumu ya sio kujisahihisha tena maana wamepewa miaka mingi sana kufanya jambo hilo lakini wameshindwa kiasi sasa wameshawishaka kufanya uhalifu kwa nchi yetu. Si kwamba mwalimu Nyerere hakujua kuwa nchi ina dhahabu nyingi na sikweli kuwa watu wa nje hawakumashawishi kuvuna hizo raslimali ambazo leo zinavunwa bila watanzania kufaidika nazo, LA HASHA. MWALIMU ALIKUWA MZALENDO WA KWELI ALIYEIPENDA NCHI YAKE NA WATU WAKE . NI MSOMI NA NABII WA NCHI YETU. MTU ASIYE WA TAMAA KAMA VIONGOZI WETU WA LEO. VIONGOZI MLIOKO MADARAKANI MUWE TAYARI KUIKABIDHI KWA ATAKAYESHINDA BADALA YA KUTOA KAULI KUWA MKO TAYARI KUFANYA VITU VYOTE LAKINI SI KUKABIDHI NCHI KWA YUELE AMBAYE WANANCHI WANAMTAKA, USHINDI KWA CCM NI LAZIMA, GOLI LA MKONO; MANENO KAMA HAYA NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU ALIYEIUMBA TANZANIA, KAMA KWELI MMEITENDEA MEMA NCHI YETU NI KWA NINI MTAFUTE KUJITWALIA MADARAKA KWA GOLI LA MKONO AU MKO TAYARI KUFANYIWA LOLOTE ISPOKUWA KUIKABIDHI NCHI KWA MSHINDI WA UMMA HAPO OKTOBA , 25, 2015? JE HAMUONI HILO NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU WETU NA KWA TAIFA LETU? WATAWALA WATAKWENDA LAKINI TAIFA LA TANZANIA LITADUMU KAMA MKIZINGATIA KUSHINDWA KWENU KUENDESHA NCHI YETU. MMESHINDWA MMESHINDWA ACHENI WENYE UWEZO WAIONGOZE MSIWAANGALIE KWA MACHO YENU YA HWILI FANYENI MAOMBI MFUNULIWE NA KUIKABIDHI NCHI KWA WALE AMBAO MUNGU AMEAMUA WAONGOZE. MSILAZIMISHE WATU WAMEWACHOKA. LET US HAVE A NEW BEGINNING FOR THE BETTER BRIGHT FUTURE
     
  7. eden kimario

    eden kimario JF-Expert Member

    #66
    Oct 13, 2015
    Joined: Jun 13, 2015
    Messages: 5,008
    Likes Received: 7,624
    Trophy Points: 280
    Inawezekana lowasa si msafi lakini anabebwa Na vyama visafi na usafi wa vyama hivyo utamuongoza kutenda yaliyo mema tofauti na upande wa pili kuna mtu anaedaiwa kua ni safi lakini chama kilichompa dhamana si kisafi kiko ovyo kitu ambacho kitamfanya hata yeye ashindwe kuwatumikia raia kama kikwete
     
  8. w

    waktz Senior Member

    #67
    Oct 13, 2015
    Joined: Aug 25, 2015
    Messages: 142
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini usiseme tu sio msafi eti inawezakana alaf kumbuka kwa katiba ya jmt raisi hakiwa madarakani ashitakiwi ata chama chake kikimuwajibisha katiba ya nchi ita mlinda so usilete story zako za mtu mchafu chama kisafi au mtu msafi chama kichafu nakuomba tuchague mtu msafi
     
  9. Doto Dotto

    Doto Dotto JF-Expert Member

    #68
    Oct 13, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 2,040
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Kamwe! lowasa hatakuwa msafi ni fisadi, mwizi, mla rushwa mpaka anakufa. mikono yake ina hatia kubwa sana, ana dhambi nyingi mbele za mungu na mbele ya watanzania na adhabu yake soon ataipata maana malipo ni hapa hapa duniani. The time w'll tell
     
  10. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #69
    Jul 18, 2016
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
     
  11. D

    Descartes JF-Expert Member

    #70
    Jul 18, 2016
    Joined: Jul 24, 2013
    Messages: 2,674
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280
    Uko vizuri Pasco

    Asante.
     
  12. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #71
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Hili swali japo ni la zamani lakini bado liko very valid.

    Baada ya Mkuu wa Mkoa Dar es Salaam kusema kazi ya U RC amepewa na Mungu, naungana naye ni kweli na hakuna yoyote wa kumtoa.
    Vitendo vyovyote viovu huwa inspired na shetani, hata wizi ni kazi ya shetani, udanyanyifu ni kazi ya shetani, ukiweza kuiba cheti cha mtu, ukaiba jina la mtu, ukawasilisha vyeti hivyo bandia vya wizi kujipatia elimu ya juu, ulipohitimu ukapata kazi nzuri, ukateuliwa ukawa mkuu fulani, kisha sasa ukaachana na shetani na mambo yake yote, ukaanza kutenda matendo mema ya kusaidia watu, japo ulifanya mambo ya kisheni kufika hapo ulipo, hivyo bado ni Mungu alikupitisha mapito ya shetani ili baadea akupe deliverance na kumtumikia Mungu, wewe sasa unakuwa umezaliwa upya na kubatizwa upya, mtu yoyote akikuuliza yale ya shetani usimjibu kitu.

    Mfano enzi za kumtumikia shetani uliitwa Daudi Albert Bashite, ulipozaliwa ukapewa jina la Daudi Bashite, ukasoma shule ya nsingi kama Daudi Bashite, ukasoma shule ya sekondari kama Daudi Bashite, ukapata Zero kama Daudi Bashite, shetani akamtumia Daudi Bashite kuiba cheti chá mmtu mwingine, ukiitwa Daudi Bashite, na sasa ukajibadili jina na kumtumia jina la cheti ulichoiba na kugeuka kuwa Paul Makonda, ukajiunga na chuo kama Paul Makonda, ni Mungu ndio aliokufanya ujiunge chuo, ni Mungu ndio aliokufa ukahitimu kama Paul Makonda, ni Mungu ndio aliokufanya ukateuliwa RC kama Paul Makonda, na sasa unafanya kazi ya Mungu kama Paul Makonda, mtu yoyote akikuuliza kuhusu Daudi Bashite usimjibu na ukiambiwa uonyeshe vyeti, onyesha vyeti vya Paul Makonda tuu! .

    Hata Paulo mwanzo alikuwa Saulo, na hata Yesu alijaribiwa na shetani, hivyo Daudi Bashite alitumika tuu na shetani kumtengeneza malaika Paul Makonda.

    Tumkatae shetani na mambo yake yote tuyakatae. Japo kumtumikia shetani ili kuja kuwa malaika ruksa.

    Paskali.
     
  13. Rk10

    Rk10 JF-Expert Member

    #72
    Mar 2, 2017
    Joined: Apr 6, 2015
    Messages: 512
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    Mafumbo yanini sasa, unataka kutetea Bashite wakati ni fisadi Wa kutupwa.
     
  14. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #73
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dudus, natafakari tuu japo ni kweli haijawahi kuandikwa shetani kugeuka malaika, mtu yoyote aliyetenda mambo ya kishetani kama kuiba jina, kufoji vyeti!, kughushi halafu akafanikiwa na sasa kumrudia Mungu na kutenda mema ni sawa na shetani kugeuka malaika.

    Paskali
     
  15. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #74
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mtazamo mfano uko valid kwa matendo mabayavya Daudi Bashite na mema ya Paul Makonda.

    Paskali
     
  16. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #75
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Tetty hapo kwenye Sauli weka Daudi.
    P.
     
  17. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #76
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Shetani ni bimadamu anayemtumikia shetani na Malaika ni bimadamu anayemtumikia Mungu.

    Paskali
     
  18. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #77
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Vivyo ndivyo ilivyo kwa Daudi na Paulo.
    P.
     
  19. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #78
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    ni kweli ila watu wa shetani ndio wanatubu na kuwa watu wa Mungu.
    P.
     
  20. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #79
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,570
    Likes Received: 14,467
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli ila watu wao ndio wanatubu na kumrudia Mungu kwa kutenda mema.

    P.
     
  21. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #80
    Mar 2, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu Pasikali (kwa sauti ya Mheshimiwa Raisi), Sasa unataka kuhalalisha UZURI wa shetani aliyebadilika kuwa malaika? Sawa.Tuseme tumekubaliana na hoja yako. Swali: Kwa mantiki hiyo unadhani zoezi la KUHAKIKI vyeti ni halali? Maana, chukulia kwa mfano, Rebeka Mafumu (jina la bandia- kama yupo wa kweli sikukusudia kumtaja kama mfano), alifeli kidato cha Nne. Akachukua cheti cha Kabula Kumalija (jina la bandia tena), akawa Nesi. Je, anakuwa Malaika (aliyetoka ushetanini) ndani ya Jina jipya? Je, uhakiki unaoendelea (ambao wengi tunausifu na kuushangilia) uachwe kisa Mashetani WAMEBADILIKA kuwa MALAIKA ndani ya majina mapya (ya kununua)? Hoja yangu ni hiyo ndugu yangu na rafiki yangu Pasikali....
     
Loading...