Nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, Au shetani aliyegeuka malaika?! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani hatari zaidi kati ya malaika aliyegeuka shetani, Au shetani aliyegeuka malaika?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Sep 2, 2015.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,549
    Likes Received: 14,422
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo tena naendelea na zile makala zangu za malaika na shetani.

    Kwa wasomaji wapya katika kukumbushana tuu, hapo hapo mwanzo, shetani alikuwa malaika kabla hajawa shetani, tena ndio alikuwa malaika Mkuu! .

    Kwenye himaya ya mashetani shetani hayuko peke yake, yuko na wale malaika wengine waliojiunga nae ambao sasa wote ni mashetani wengine walioamua kujiunga nae!.

    Katika la jeshi la malaika wa mbinguni from time to kuna baadhi ya malaika huwa wana defect na kumfuata shetani na hivyo hugeuka mashetani.

    Vivyo hivyo kwenye jeshi la shetani kuna mashetani huwa wanatubu na kumrudia Mungu hivyo hurejea na kuwa malaika. Hawa sasa ni harmless kwa sababu ushetani wao wote wanakuwa wameuacha kule ushetanini!.

    Lakini inapotokea malaika akaamua kufanya kazi ya shetani huku amepose kama malaika!, huyu ni hatari kuliko hata shetani mwenyewe!, maana you can't tell!. Watu wa Mungu watamsikiliza wakidhani ni malaika kumbe nje na ngozi tuu ndio ya malaika lakini ndani ni ibilisi mwovu shetani wahedi! .

    Swali ni jee?, nani ni hatari zaidi kati ya shetani aliyetubu na kugeuka malaika au malaika aliyegeuka shetani kwa kufanya kazi ya shetani huku akiendelea kupose as malaika?!.

    Tafakari na chukua hatua.

    Nawatakia Jumatano njema.

    Pascal

     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2015
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Huu sio wakati wa kuleteana mafumbo Pasco
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2015
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,099
    Likes Received: 4,119
    Trophy Points: 280
    mtonye basi
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2015
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,361
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pasco tumeshakusoma. Hii inaweza kuswamwa sambamba na andiko linalokataza kuwa vuguvugu. Ya kwamba wana adhabu kali sana vuguvugu!! Kwangu miminaona shitwani aliye tubu anaweza kuwa muungwana kuliko shetani anayepoz kama malaika.

    Uzuri mimi si mmoja wa undecided voters! Nimewkisha fanya maamuzi, na aenende kwa amani.

    Mkuu najua umeshanielewa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2015
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,092
    Likes Received: 3,508
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba kila mwanasiasa ana bei yake.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2015
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 12,054
    Likes Received: 4,325
    Trophy Points: 280
    Hii hadithi tu....Shetani na Malaika zake walishahukumiwa na hawana nafasi tena ya kutubu.....tafuta mfano unaokwenda na ukweli ....
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2015
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 12,054
    Likes Received: 4,325
    Trophy Points: 280
    Wanamtandao wametamalaki CCM na UKAWA .....wananchi wanapelekwa na upepo lakini gharama za maamuzi yao watalipa wananchi .......
     
  8. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 2,223
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    magufuli
    Hapa kazi tu.


    Chagua Magufuli.
     
  9. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2015
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 23,696
    Likes Received: 130,693
    Trophy Points: 280
    nani ni Hatari zaidi Kati ya shetani aliyetubu na kugeuka malaika na malaika Aliyegeuka shetani kwa kufanya kazi ya shetani huku akiendelea kupose as malaika?!.
    shetani akiendelea kupose kama malaika

     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2015
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,147
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii mada yako inachanganya. Malaika kugeuka Shetani ni hatari kwani hakuna asiyejua habari za Shetani na mambo yake. Tatizo ni hilo la pili la Shetani kugeuka Malaika; hili ni gumu kulijadili kwa sababu hatuna japo mfano mmoja. Malaika alishawahi kugeuka Shetani ndio maana leo tunazungumzia habari za Lusifa na mashetani wenzake.

    Kwa upande mwingine, haijawahi kusikika au kuandikwa popote Shetani kugeuka Malaika - haipo. Hivyo, sina budi kusema kwamba mfono wako ni irrelevant na Shetani ataendelea kubaki Shetani milele yote.
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtatupa tupa sana miguu na kubana, lakini mwishowe DAWA ITAINGIA TU

    Ni bora mtulie ili sindano isikatikie ndani mambo yakawa magumu zaidi
     
  12. a

    avan kato Member

    #12
    Sep 2, 2015
    Joined: May 19, 2015
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya mungu yahache uyawezi kwani mungu si ni mwingi wa rehema kwani mungu akiamua kumsamehe shetani si anaweza mbona uwa wanawasiliana na kujivunia watu wao wanaomwabudu, mbona alimbadilisha poul na kumtumia kwa viwango vya juu hivyo ata akihamua kumsamehe shetani imawezekana maana kwa mungu akuna kisicho wezekana,
    mkuu shetani aliyetubu ni bora kuliko malaika aliyegeuka shetani
    nimekupata mno
     
  13. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,109
    Likes Received: 15,217
    Trophy Points: 280
    Pasco,hata Mtakatifu Paulo alikuwa muuaji wa wakristu akiitwa SAULI,hivyo vyote vya wezekana kwa Mungu.Ila badala ya hii ya Shetani na Malaika.bora ungeiweka hii ya SAULI kuwa PAULI.

    Pole Mungu ndiye ahukumuye kwa HAKI.

    Kwa sasa nikipiga akili MASWALI ni mengi kuliko majibu.
     
  14. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2015
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,246
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
     
  15. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,109
    Likes Received: 15,217
    Trophy Points: 280
    Angalia sindano yako isije ikakuchoma mwenyewe.!!!!!!!!Nguvu kubwa ya serikali kuua UPINZANI kuna nini huko???
     
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,392
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Mkuu
    Hivi Shetani na Mungu huwaga wanapiga Story ki rafiki kabisa ?
    Kwenye habari ya Ayubu tunaona Mungu na Shetani ni kama walikuwa wana bet vile..?!?!?!
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2015
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,147
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mkuu hoja hapa ni Shetani kutubu, kugeuka kuwa Malaika. Kwenye habari ya Ayubu hata kama Shetani ali-bet na Mungu lakini mwisho wa siku aliendelea kuwa Shetani; hakusamehewa. Sijui kama nimeeleweka.
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2015
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,147
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Absolutely! This is relevant example. Binadamu hutubu na kugeuka sio Shetani. By the way, sijui kwa mfano wa Pasco Shetani ni nani na Malaika ni nani? Binadamu ni binadamu sio Shetani wala Malaika. Upotoshaji wowote ni lazima ukemewe kwa nguvu zote na kwa wakati.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,392
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma Mkuu vyema kabisa.
    Hoja yangu ilikuwa ni different topic kabisa.
     
  20. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,109
    Likes Received: 15,217
    Trophy Points: 280
    Naona akirudi atajirekebisha.
     
Loading...