Nani awajibike kwa uteuzi unaogongana wa wakuu wa wilaya na wakurugenzi? watumishi hewa watakwisha?


iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,157
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,157 280
Najiuliza tu....kama ngazi ya juu kabisa ya uteuzi inachanganya mambo kwenye uteuzi wa watu wasiozidi 300, je kuna dalili za wafanyakazi hewa kuisha? Maana binafsi naona ka hewa kalikuwa kametengenezwa.

Pia mbona hatusikii mtu katumbuliwa kwa uzembe huu
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Ungejua tu hili neno "watumishi hewa" ni sifa ya kutosha na imemjengea imani kiongozi aliyelibua kwa anawaongoza usinge hangaika kuja na hii hoja yako.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,157
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,157 280
Ungejua tu hili neno "watumishi hewa" ni sifa ya kutosha na imemjengea imani kiongozi aliyelibua kwa anawaongoza usinge hangaika kuja na hii hoja yako.
WIZARA ya ujenzi wako wangapi?
 
Democracy Tata

Democracy Tata

Member
Joined
Mar 24, 2016
Messages
47
Likes
27
Points
25
Age
88
Democracy Tata

Democracy Tata

Member
Joined Mar 24, 2016
47 27 25
Najiuliza tu....kama ngazi ya juu kabisa ya uteuzi inachanganya mambo kwenye uteuzi wa watu wasiozidi 300, je kuna dalili za wafanyakazi hewa kuisha? Maana binafsi naona ka hewa kalikuwa kametengenezwa.

Pia mbona hatusikii mtu katumbuliwa kwa uzembe huu
Wanapika wenyewe wanaunguza wenyewe kwa hiyo haina shida sisi tutakula tu hata wasivyoivisha
 
kidikia

kidikia

Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
7
Likes
3
Points
5
Age
47
kidikia

kidikia

Member
Joined Jun 5, 2016
7 3 5
Ni kawaida tu lazima watumishi hewa wataisha
 
J

jellyFish

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
291
Likes
66
Points
45
J

jellyFish

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2013
291 66 45
Nikivuta hisia namwona Mhe.Simbachawane usoni yuko neutral lakini moyoni analia. Analia kwa sababu watu muhimu wa kufanya nao kazi wengi wao hawajui hata pakuanzia. Amesukumiwa watu tu==eti makada==hv ktk local gvt hakuna watumishi wenye sifa halafu makada==wengi sana==sidhani kama una la kufanya, kaa kimya, umia ndani kwa ndani, ukionyesha kutoridhika, utatumbuliwa. Simbachawene unajua kwamba hao wateule ambao hawana sifa watakaribishwa na maafisa wa halmashauri waliokata tamaa (demoralised). Vyeo walivyostahili kuvipata wao kwa mujibu wa sheria na kanuni za utumishi, leo wanaletewa strangers!! Kazi unayo mheshimiwa. Huko Kuna enda kutokea mambo mawili== ama wakurugenzi watakuwa maboya yaani wataendeshwa na maafisa wazoefu na madiwani au watakuwa ma dikteta kulazimisha mambo yaende watakavyo. Yote yatakuwa na matokeo hasi kwa wakurugenzi hao na kwa halmashauri. Jiandae kisaikolojia mhe. Simbachawene na mm nakuombea Mungu akulinnde na dhoruba ijayo. Pole Sana.
 
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
355
Likes
170
Points
60
Age
28
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
355 170 60
Kuna kaukweli ndani yn
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Kama namuona Simbachawene anavyofikiria hatma yake. Kwa hali hii mzee unatumbuliwa mapeeeeema. Pole sana. Najua ulijipanga ili kujipambanua kwamba wewe ni bora na unaweza kuongoza vizuri wizara kubwa kuliko zoote.
 
insuka

insuka

Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
38
Likes
23
Points
15
insuka

insuka

Member
Joined Feb 24, 2016
38 23 15
Mi naona siku zote tangu nyuma ndivyo walikuwa wanachaguana hivyo na sijapata ona ccm wanampa mtu cheo bila kujiridhisha chama chake lakini nimeshangaa sana mwaka huu watu wengi wanahoji kana kwamba utaratibu huo ni mpya Katk nchi hii. Binafisi nasema utaratibu huo upo tangu enzi na enzi haujaanza leo. Asante
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Mi naona siku zote tangu nyuma ndivyo walikuwa wanachaguana hivyo na sijapata ona ccm wanampa mtu cheo bila kujiridhisha chama chake lakini nimeshangaa sana mwaka huu watu wengi wanahoji kana kwamba utaratibu huo ni mpya Katk nchi hii. Binafisi nasema utaratibu huo upo tangu enzi na enzi haujaanza leo. Asante

Kwa kifupi:utaratibu wa mwaka huu ni mpya...
 
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
2,875
Likes
739
Points
280
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2014
2,875 739 280
Kama namuona Simbachawene anavyofikiria hatma yake. Kwa hali hii mzee unatumbuliwa mapeeeeema. Pole sana. Najua ulijipanga ili kujipambanua kwamba wewe ni bora na unaweza kuongoza vizuri wizara kubwa kuliko zoote.
Yeye Simbachawene ndiye amependekeza wateuliwa na anataka aanze na watu wake kwa hiyo tusubiri KAZI TU.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Hawezi kupata shida. Ni makada wenzake. Watajadili kichama na kuamua kichama kwa manufaa ya chama....
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,323
Likes
2,451
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,323 2,451 280
According to you (jellyFish)
 

Forum statistics

Threads 1,236,093
Members 474,988
Posts 29,246,339