Nani atamtupia JK kiatu, kama ilivyokuwa kwa Bush Iraq?


Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Miaka ya hivi karibuni tulishuhudia mwandishi wa habari kule Iraq akimtupia Rais mstaafu George W Bush kiatu akionyesha kutokukubaliana na vita vya malekani zidi ya Iraq.

Ikiwa matokeo ya uchaguzi yanaonekana kuchakachuliwa hapa TZ na watu wengi kuonyesha kutokubaliana na ushindi wa JK, je! isingelikuwa ni njia nzuri ya kupeleka ujumbe kwa JK kwamba hakubaliki kwa mtanzania hata mmoja (mwanachama wa CHADEMA) kufanya tukio la kioja kama la mwandishi wa Iraq?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,582
Likes
3,136
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,582 3,136 280
wewe hapo!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
I am sure there are more civilized ways to deliver your disappointments than "throwing shoes" or doing kioja as you call it. For example we can write articles in newspapers, we can ask those who represent us to speak for us; we can demonstrate peacefully and the like, but not violence or acts that are barbaric. Let us emulate Martin Luther King
 
M

Mantuntunu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
4
Points
35
M

Mantuntunu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 4 35
I am sure there are more civilized ways to deliver your disappointments than "throwing shoes" or doing kioja as you call it. For example we can write articles in newspapers, we can ask those who represent us to speak for us; we can demonstrate peacefully and the like, but not violence or acts that are barbaric. Let us emulate Martin Luther King
Those civilized ways you are talking about, will never work with CCM!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Mantuntunu so what are you options/suggestions to what will work?
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
89
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 89 145
Nawaomba wana Chadema chondechonde msitumie hiyo mbinu ya kurusha viatu infact hata gazeti msirushe maana kitachowapata ndio mtamjua afande Mwema na vijana wake
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
Life is too serious to be taken seriously
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
4
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 4 0
Kumpiga mtu kiatu ni dharau kubwa na ni kejeli iliyopindukia na fedheha kwa anaetupiwa lkn mambo haya ni kwa ajili ya warabu ambao wanajua nini maana ya aibu. Kwa wa africa hasa watanganyika kumpiga mtu kiatu ni jambo la kawaida tu na inawezekana hata huyo kikwete akacheka badala ya kukasirika wakati akishapigwa hicho kiatu. So hili kwa hapa halina maana yeyote, mtu atafungwa bure na wala hapati umaarufu. Musiige kila kitu jamani. Kila pahali na ustaarabu wake. Kwani si ndio nyie munaokwenda kulewa halafu munarudi munalala kitandani bila ya kuvua viatu?

Kwa africa njia nzuri ni ya maandamano hii huja na sulohisho la gnu na mwisho watu hugawana madaraka na ulaji lkn kwanza ni lazima watu wafe ktk hayo maandamano. Angalieni kenya, zimbabwe, zanzibar na sasa gini nao wamekubaliana kugawana madaraka. Ikiwa nyie watanganyika bado endeleeni kuwaachia ccm peke yao kama muna tamaa ya kua wanaweza kuandoka kwa kura.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hivi yule jamaa aliyemlamba kibao Rais Mstaafu Ally Hassan Mwinyi ameenda wapi?
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Watanzania wanabusara na wamekomaa, hatuhitaji mawazo ya kisaliti kama haya.

Tunawasii chadema wasipigane viatu kwani mambo yataanza hivi karibuni wakianza uchaguzi wao, sidhani kama watakubali tena kupeana vyeo kifamilia na kikabila
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
embu jaribu uone tofauti ya bongo na majuu .
 
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
234
Likes
2
Points
35
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
234 2 35
Miaka ya hivi karibuni tulishuhudia mwandishi wa habari kule Iraq akimtupia Rais mstaafu George W Bush kiatu akionyesha kutokukubaliana na vita vya malekani zidi ya Iraq.

Ikiwa matokeo ya uchaguzi yanaonekana kuchakachuliwa hapa TZ na watu wengi kuonyesha kutokubaliana na ushindi wa JK, je! isingelikuwa ni njia nzuri ya kupeleka ujumbe kwa JK kwamba hakubaliki kwa mtanzania hata mmoja (mwanachama wa CHADEMA) kufanya tukio la kioja kama la mwandishi wa Iraq?
Unakumbuka katuni ya Jk na waandishi wa Tz?Tunafasari ndefu ya kupata waandishi kama huyo muirak.Wa kwetu baadhi yao ni Matumbo kwanza sioTz Kwanza!
 
M

Mantuntunu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
4
Points
35
M

Mantuntunu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 4 35
Mantuntunu so what are you options/suggestions to what will work?
Kick them out by force tu ndo kilichobaki, Nyie toeni macho tu hii nchi mtaikuta imeishachukuliwa na wachache then it will be " Wish we could that or this"
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kwa kosa lipi? Hivi, Rais JMK kawakosa nini? Maana hata hamna hata mmoja hapa aliesema kosa lake la kuhukumiwa hizi hukumu mnazo mkatia. Hebu nipeni kosa moja alilowakosea JMK.
 
Nyodo1

Nyodo1

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
75
Likes
0
Points
0
Nyodo1

Nyodo1

Member
Joined Nov 6, 2010
75 0 0
Kumpiga mtu kiatu ni dharau kubwa na ni kejeli iliyopindukia na fedheha kwa anaetupiwa lkn mambo haya ni kwa ajili ya warabu ambao wanajua nini maana ya aibu. Kwa wa africa hasa watanganyika kumpiga mtu kiatu ni jambo la kawaida tu na inawezekana hata huyo kikwete akacheka badala ya kukasirika wakati akishapigwa hicho kiatu. So hili kwa hapa halina maana yeyote, mtu atafungwa bure na wala hapati umaarufu. Musiige kila kitu jamani. Kila pahali na ustaarabu wake. Kwani si ndio nyie munaokwenda kulewa halafu munarudi munalala kitandani bila ya kuvua viatu?

Kwa africa njia nzuri ni ya maandamano hii huja na sulohisho la gnu na mwisho watu hugawana madaraka na ulaji lkn kwanza ni lazima watu wafe ktk hayo maandamano. Angalieni kenya, zimbabwe, zanzibar na sasa gini nao wamekubaliana kugawana madaraka. Ikiwa nyie watanganyika bado endeleeni kuwaachia ccm peke yao kama muna tamaa ya kua wanaweza kuandoka kwa kura.
. Kwa kumbukumbu zangu sisi wa Tanzania kudharau ni kupigwa na mayai viza, wadau mpo tayari tupige Yale ma BMW kwa mayai visa?
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Nawaomba wana Chadema chondechonde msitumie hiyo mbinu ya kurusha viatu infact hata gazeti msirushe maana kitachowapata ndio mtamjua afande Mwema na vijana wake
Mhhh, msijesababisha watu tuwe tunaingia ukumbini kama msikitini!
 

Forum statistics

Threads 1,237,920
Members 475,774
Posts 29,306,272