• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nani atakuwa mkombozi wa taifa hili?

Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
1,236
Points
2,000
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
1,236 2,000
Nchi hii inahitaji mkombozi mithili ya Yesu Kristo hapo ndipo tutasonga mbele, nchi imejaa vituko mpaka sisi watu wake pia tumegeuka vituko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,815
Points
2,000
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,815 2,000
Bengalisis na Beira Boy tunawaachia muendelezo sisi tutakuja kuchukua mrejesho.
 
F

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,400
Points
2,000
F

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,400 2,000
Tufanye mapinduzi mwaka huu.
 

Forum statistics

Threads 1,403,957
Members 531,444
Posts 34,440,625
Top