Nani anayekuvutia kwa post zake katika jukwaa hili?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
WanaJF naomba tu niwaulize swali hili,maana siku hizi kila kukicha tunaona post za ajabu na vile vile kuna zile zilizokwenda shule,na ili watu wajitathmini naomba tu wewe msomaji utakayepitia hapa ujaribu kuandika majina japo mawili matatu ya wale wanaokuvutia kwa post zao na sio mbaya ukatoa na sababu ni kivipi wanakuvutia ila sio lazima na kama kuna anayekukera naye sio mbaya ukimuandika ili members tujitathmini na tujielewe tunavyoonekana katika jukwaa hili.Na kwa kuanza mimi huwa navutiwa sana na post za Dark City aka babu na bibie Afrodenzi bila kumsahau mtani wangu LoyalTzCitizen.Naomba kuwakilisha ,ni mimi Paka Mweusi
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
WanaJF naomba tu niwaulize swali hili,maana siku hizi kila kukicha tunaona post za ajabu na vile vile kuna zile zilizokwenda shule,na ili watu wajitathmini naomba tu wewe msomaji utakayepitia hapa ujaribu kuandika majina japo mawili matatu ya wale wanaokuvutia kwa post zao na sio mbaya ukatoa na sababu ni kivipi wanakuvutia ila sio lazima na kama kuna anayekukera naye sio mbaya ukimuandika ili members tujitathmini na tujielewe tunavyoonekana katika jukwaa hili.Na kwa kuanza mimi huwa navutiwa sana na post za Dark City aka babu na bibie Afrodenzi bila kumsahau mtani wangu LoyalTzCitizen.Naomba kuwakilisha ,ni mimi Paka Mweusi
Mhhhhhh PM,

Ngoja kwanza babu ajipumzishe na kiko chake......Hata hivyo nashukuru kwa kutupatia lishe ya nyoyo zetu asubuhi hii.

JF idumu milele zaidi ya fikra sahihi za Mwenyekiti.....!!!

DC
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Mhhhhhh PM,

Ngoja kwanza babu ajipumzishe na kiko chake......Hata hivyo nashukuru kwa kutupatia lishe ya nyoyo zetu asubuhi hii.

JF idumu milele zaidi ya fikra sahihi za Mwenyekiti.....!!!

DC
Mh paka!!!!!! kwa upande wangu wanaonivutia kwa post zao wanajijua bila hata kuwataja ila kuhusu kukerwa mi sidhani kuna haja ya kukereka na keyboard kwa upande wangu hasa kwenye sredi zinazokera hata kuingia huwa siingii naishia juu tu, hata hivyo kila mtu ana uhuru wa kupost anachojisikia inawezekana anaenikera mimi anamfurahisha mwingine kwa hiyo huwa naenda kunakonifurahisha na kutimiza azma yangu ya kuingia JF, just to have fun hakuna kingine
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Mhhhhhh PM,

Ngoja kwanza babu ajipumzishe na kiko chake......Hata hivyo nashukuru kwa kutupatia lishe ya nyoyo zetu asubuhi hii.

JF idumu milele zaidi ya fikra sahihi za Mwenyekiti.....!!!

DC
Pumzika babu na naomba leo kiko kikuburudishe zaidi ya siku zote, lakini hujasema nani huwa anakuburudisha na nani huwa anakukera,ila kwa upande wangu huwa nakereka na wote wanaotoa lugha zisizofaa.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Pheww!!! Jeezzz
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Mh paka!!!!!! kwa upande wangu wanaonivutia kwa post zao wanajijua bila hata kuwataja ila kuhusu kukerwa mi sidhani kuna haja ya kukereka na keyboard kwa upande wangu hasa kwenye sredi zinazokera hata kuingia huwa siingii naishia juu tu, hata hivyo kila mtu ana uhuru wa kupost anachojisikia inawezekana anaenikera mimi anamfurahisha mwingine kwa hiyo huwa naenda kunakonifurahisha na kutimiza azma yangu ya kuingia JF, just to have fun hakuna kingine
Yaani wewe mjukuu ni kichwa...Ni zaidi ya mtambo wa gongo!!! Sisemi kitu zaidi ya hayo!

Pumzika babu na naomba leo kiko kikuburudishe zaidi ya siku zote, lakini hujasema nani huwa anakuburudisha na nani huwa anakukera,ila kwa upande wangu huwa nakereka na wote wanaotoa lugha zisizofaa.
Umeona PM....Mzazi (Babu, Bibi, Baba & Mama) hang'atwi na mbwa koko. Yaani mjukuu wangu kanijibia kila kitu.

Mimi nawafurahia sana wajukuu zangu wote, wazee wenzangu wote (ingawa wengine wameingia mitini..yuko wapi Nyamayao?) na wadogo zangu pia. Ndio maana JF ni zaidi ya sebure yangu! Siwezi kuishi bila kupita ingawa haijafikia my bed room!

Wanaokukera achana nao, kwanza wanakupunguzia muda wa kuishi na endapo unapoteza muda wako kuwafuatilia!
 
mmiy

mmiy

Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
mmiy

mmiy

Member
Joined Oct 2, 2010
27 0 0
Mi nafurahishwa zaidi na post zako,wakati mwingine zinachekesha wakati mwingine zinavutia na kuniudhi vilevile.
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
klorokwini na buji buji....:teeth:
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
aaaaah mimi namzimia sana kamanda wangu aliyeko likizoni MGANYIZI...salute kwako
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Mi post znagu ziko juu sana, kwa nini nisijisifie mpaka mtu mwingine anisifu, naamini hivyo natumai wanaJF wenzangu mtaniunga mkono kuwa nami si haba kwa kupost vitu vikali hasa nikitokea mikoani. Viva JF, Viva wanaJF.WAPENDWA Merry X-Mass and Happy new year.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Mi navutiwa sana na Rev Masanilo( sijui amesharudi toka vacation?) ila nitamfuata before christmas alipo.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
kuberwa yuko juu bwana namfagilia kwa post zake.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Kuvutia ni relative word. Hususani ukizingatia kuna sub-forums nyingi ndani ya JF. So ungeweka wazi maana ya kuvutia na katika jukwaa lipi! Kama ni kwa sub-forums zote,inakua impossible kwa 7bu kuna wanaondika vyema kwny jukwaa la siasa,ila wanaandika pumba kwny jukwaa la mapenzi. Kuna wanaondika vyema kwny jukwaa la matani (a.k.a mamelo) lakini wanaandika upupu kwny jukwaa la siasa. So mkubwa jaribu kufafanua ili hii opinion poll yako iwe imesimama na yenye mashiko.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Mi navutiwa sana na Rev Masanilo( sijui amesharudi toka vacation?) ila nitamfuata before christmas alipo.
Hahahaahh Mkuu unafatilia kumbe! Nimeisharejea mkuu nagawa zawadi kwenda mbele.

Thank for your compliment

Masa K
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Kuvutia ni relative word. Hususani ukizingatia kuna sub-forums nyingi ndani ya JF. So ungeweka wazi maana ya kuvutia na katika jukwaa lipi!.
kuna mijitu haina akili, mtu ameandika jukwaa hili, halafu pumbavu jingine linakuja kusema eti jukwaa lipi.aaaghrrrr.

mimi nyandaigobeko ndio navutiwa na post zake
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
kuna mijitu haina akili, mtu ameandika jukwaa hili, halafu pumbavu jingine linakuja kusema eti jukwaa lipi.aaaghrrrr.

mimi nyandaigobeko ndio navutiwa na post zake
Nilitaka kumjibu lakini nashukuru umeniwakilisha na thanks nimekugongea maana nili maanisha jukwaa hili tulilopo sasa.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
navutiwa na wote kila mtu kwa namna yake.kuna ambao nikitaka kuchukia inabidi nisome post zao na wengine nikitaka kucheka hivyohivyo.
m2 akiniudhi nikitaka kumpa kichapo naenda kutafuta za malaria sugu.
hongereni kwa ujumla wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657