Nani anaweza nisaidia no. Za simu za waziri wa utumishi au katibu wake.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaweza nisaidia no. Za simu za waziri wa utumishi au katibu wake....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by The hammer, Sep 4, 2012.

  1. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,204
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Naomba msaada wa no. Za simu za waziri au naibu wake/katibu mkuu wizara ya utumishi wa umma niwasiliane nae/nao.anaezifaham ani-pm please....
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,793
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kaangalie kwenye Web ya bunge!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nenda ktk ofic zao kama upo mbal angalia kweny internet waweza pata
     
  4. g

    gkipaka Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri kidogo niangalie kuna list fulani ninayo
     
  5. g

    gkipaka Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu cjaiona ile list naendelea kuichek km nikiiona ntakujulisha
     
  6. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzama web ya Comedians (Bunge)
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,167
    Likes Received: 3,553
    Trophy Points: 280
    wewe sema shida yako bila woga.wote wamo jamvini watajibu
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    We m2 wang nadhan hazijatimia vizur, sasa tatizo lake ndo hilo anahitaji namba ya cm halafu mengine yatafuata.
     
Loading...