Nani anaweza kula mfupa uliomshinda fisi,,,,


Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,778
Likes
1,952
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,778 1,952 280
Sugar mamy kanogewa kwa serengeti boy anagawa kila kitu, hili kumridhisha serengeti boy wake, mpaka mumewe machale yameanza kumcheza, na wapambe nao awapitwi na kitu, washamshika masikio baba wa watu, mashati na suruali za mumewe kampa serengeti boy, mumewe anamuuliza, anadai nguo zimeibiwa kwenye kamba, hii noma sana!!!
 
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,778
Likes
1,952
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,778 1,952 280
Mama mbaya sana! Huyu.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,274
Likes
1,579
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,274 1,579 280
Kukolea gani huko mpaka anahatarisha ndoa yake
 
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,760
Likes
4,457
Points
280
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,760 4,457 280
Vyuja mifupa wakati bado meno yapo. Alafu hao wazee wenyewe wanatukuchukulia mademu zetu. Yaan hapo ni 50/50 pasu kwa pasu
 
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,778
Likes
1,952
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,778 1,952 280
Baadhi ya jamaa zake walimwambia, aachane nae serengeti boy, hakutaka kusikia.
 
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,778
Likes
1,952
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,778 1,952 280
Sugar mamy kakolea, mpaka anasema nguo zimeibiwa kwenye kamba ya kuanikia nguo
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,942
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,942 280
Ina maana hako kaserengeti kanaumbile sawa la kuvaliana nguo na baba mwenye mke au kanakwenda kupunguza au kuongeza!!!!
hahahahahahaah
 
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
2,778
Likes
1,952
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
2,778 1,952 280
Ina maana hako kaserengeti kanaumbile sawa la kuvaliana nguo na baba mwenye mke au kanakwenda kupunguza au kuongeza!!!!
hahahahahahaah
Maumbile yao yako sawa NAHUJA:
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,288