Nani anasimamia Usalama wa Abiria wa gari la Matangazo?

Nyakua nyakitita

Senior Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
193
Points
195

Nyakua nyakitita

Senior Member
Joined Apr 14, 2014
193 195
Unakuta Canter ya matangazo nyuma IPO wwazi kuna nguzo 4 tu za kubeba roof yenye Spika,lakini imepakia wakina dadadada/tubinti kibao tunacheza mziki tukiwa tumeshikilia nguzoo moja.Spidi ya Gari hiyo ni 20-50Km/h hivi hawa wako salama kiasi gain.Hapo hilo linaachwa lipite huku lingine la waliokaa wanashikwa kosa kutovaa mkanda,wadau imekaaje hii?
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,691
Points
2,000

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,691 2,000
Unakuta Canter ya matangazo nyuma IPO wwazi kuna nguzo 4 tu za kubeba roof yenye Spika,lakini imepakia wakina dadadada/tubinti kibao tunacheza mziki tukiwa tumeshikilia nguzo moja.Spidi ya Gari hiyo ni 20-50Km/h hivi hawa wako salama kiasi gain.Hapo hilo linaachwa lipite huku lingine la waliokaa wanashikwa kosa kutovaa mkanda,wadau imekaaje? Hii
Wangelifunika ungeonaje huto tubinti?
 

Forum statistics

Threads 1,391,774
Members 528,461
Posts 34,088,458
Top