Nani anapandisha Bendera ya Taifa kwenye kilele cha Kilimanjaro peak na kuishusha kila siku?

mchanga mchanga

Senior Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
117
Points
225

mchanga mchanga

Senior Member
Joined Jun 13, 2017
117 225
Nianze kwa kuwasalimia wakubwa na wadogo kwa salamu ya Mambo vipiiii?

Kwa muda mrefu nimekua najiuliza bendera yetu iliyopo kwenye kilele cha mlima Kilimanjoro (kilimanjaro peak) ni nani hupandisha kila saa kumi na mbili za asubuhi na ni nani huishusha saa kumi na mbili jioni.
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
17,027
Points
2,000

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
17,027 2,000
Juzi kule mwanza, wimbo wa taifa unapigwa, naona wapiga picha wako bize kutafuta angle. Navyojua sisi wakongwe wimbo huo ukipigwa hutakiwi hata kujitingisha.

Ila hapo hapo wazo likanijia, wapiga picha wako exeptional, kwani hata makanisani mapepo hayawapati.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,518
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,518 2,000
Nianze kwa kuwasalimia wakubwa na wadogo kwa salamu ya Mambo vipiiii?

Kwa muda mrefu nimekua najiuliza bendera yetu iliyopo kwenye kilele cha mlima Kilimanjoro (kilimanjaro peak) ni nani hupandisha kila saa kumi na mbili za asubuhi na ni nani huishusha saa kumi na mbili jioni.
mimi hapa
 

Forum statistics

Threads 1,380,955
Members 525,922
Posts 33,784,431
Top