Nani analea ufisadi kati ya CHADEMA na CCM?


Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,929
Likes
13,705
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,929 13,705 280
Vyama vikubwa vya siasa hapa nchini CHADEMA na CCM kwa nyakati tofauti huwa vinaonesha kwamba vinachukia sana ufisadi. Lakini kila wakati vyama hivi vimekuwa vikitupiana mpira kuhusu kutamalaki kwa ufisadi kwenye nchi yetu.

CCM huwa inawashutumu CHADEMA kuwa kuwapokea "mafisadi" wanaotoka kwenye chama hicho na CHADEMA nayo inawashutumu CCM kwa kuzalisha "mafisadi" wanaoliangamiza taifa.

Lakini inavoonekana ni kwamba CHADEMA na CCM inawajua hao "mafisadi" kwa undani sana ama kinagaubaga. Sisi kama taifa tusiishie kusema fulani na fulani ni "mafisadi" bali ni lazima tulazimishe hao "mafisadi" wachukuliwe hatua.

Lakini inavoonekana kati ya wazalisha "mafisadi" (CCM) na wapokea "mafisadi" (CHADEMA) lazima kati yao wapo ambao wanaulea na kuulinda ufisadi. Ili kumalizana na ufisadi kwenye nchi yetu ni lazima kwanza tupambane na walinda "mafisadi".

Lazima tujiulize ni kwa nini mafisadi hawashitakiwi badala yake tunaishia kusikia CHADEMA na CCM wakiishia kurushiana vijembe majukwaani? Mwenyekiti wa CCM Taifa anasema kwamba "majizi" na "mafisadi" wanakimbilia CHADEMA. Lakini yeye si Rais wa nchi ni kwa nini hawachukulii hatua huko huko CHADEMA walikokimbilia hao "majizi" na "Mafisadi"?

Ni lazima tujue ni nani anawalinda mafisadi kati ya vyama hivi viwili !!
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,658
Likes
872
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,658 872 280
Sisi CCM hatuna utaratibu wa kuitana fisadi hata kama mtu ameibia nchi kwa kiwango cha DIVISION ONE na hatunaga utaratibu wa kuwajibishana kabisa.Mara nyingi saana huwa tunasubiri ikitokea mtu amehama chama chetu ndo tunaanza kumnanga.
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,241
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,241 280
Iko wazi CCM ni kichaka kama sio pori la kila aina ya ufisadi na ubadhilifu wa mali za umma.......

Na ndio maana wawakilishi wa wananchi wanyonge(wabunge) wana jitahidi kwa kila hali kuyaibua majizi kwenye hicho kichaka au pori kwa tuhuma tunazoambiwa kuwa ni za uhakika......

CCM kwa kuleana kwao wanashindwa kuwawajibisha hao wezi ambao ushahidi wao hauna shaka......

Lakini jambo la ajabu na la kumshangaza kila mwenye akili timamu ni kuwa mafisadi hao hao kutoka kwenye pori hilo wanakimbilia upande wa pili wa pori la tunaowaita wakombozi.....mara tu wanapoingia wanaitwa watakatifu na wasio na dhambi......tena tunaambiwa mwenye ushahidi wa wizi huo au ufisadi wao wapeleke mahakamani..........

7e1f91bdfd7db2b332afd62d2f6f0561.jpg
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Nionavyo mimi CCM ni mtambo wa kufyatua Mafsadi. Wanazaliwa huko, wanakulia huko na kuota huko. wawako huko huwa salama na huendeleaa kuzaliana na kuzaliana.
Itokeapo wkawa wameisha tamalaki na Ufisadi wao na wao kama binadamu huhitaji mazingira yasiyolea na kutunza ufisadi hivyo hutafuta pakwenda na kutengeneza toba ya kuokoka dhambi zao za ufisadi nako si pengine bali ni CHADEMA.
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,241
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,241 280
Sisi CCM hatuna utaratibu wa kuitana fisadi hata kama mtu ameibia nchi kwa kiwango cha DIVISION ONE na hatunaga utaratibu wa kuwajibishana kabisa.Mara nyingi saana huwa tunasubiri ikitokea mtu amehama chama chetu ndo tunaanza kumnanga.
Na sisi huku upinzani hata akihamia shetani kuanzia muda huo anaotangaza kuhamia kwetu anakuwa malaika na hautakiwi kumsema au kuhoji matendo yake ya nyuma kwani utaonekana ni adui wa harakati za kuiondoa CCM madarakani......

Sisi huku lengo letu ni CCM kuondoka madarakani hata kama kiongozi wa mbio hizo ni shetani....bali kinachotakiwa tu CCM waondoke alafu mambo MENGINE yatajulikana baadae......
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,241
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,241 280
Nionavyo mimi CCM ni mtambo wa kufyatua Mafsadi. Wanazaliwa huko, wanakulia huko na kuota huko. wawako huko huwa salama na huendeleaa kuzaliana na kuzaliana.
Itokeapo wkawa wameisha tamalaki na Ufisadi wao na wao kama binadamu huhitaji mazingira yasiyolea na kutunza ufisadi hivyo hutafuta pakwenda na kutengeneza toba ya kuokoka dhambi zao za ufisadi nako si pengine bali ni CHADEMA.
Nani kawapa mamlaka ya kusamehe wezi CHADEMA...!!?
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,027
Likes
10,499
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,027 10,499 280
Mleta hoja, ukweli mnauona halafu mnaanza kuzunguka mbuyu?! Chama chenye madaraka yote ni kipi?! Tena wakuu wa vyombo vyote vya dola, wanateuliwa na mwenyekiti wa chama hicho!! Na kawaida wanapokea maagizo kutoka juu . Halafu unakuja kuuliza swali la chekechea hapa!!!

CCM kabla ya Lowassa kuhamia CDM ni lini walitamka wazi kuwa wanauchukia ufisadi?! Kila lilipoibuliwa ufisadi, walitetea kupitia wasemaji wa serikali au mkuu wa nchi kabisa. Sasa leo unaleta swali la kitoto hapa?! Nakumbuka lilipoibuliwa ufisadi jeshini, jamaa mara moja aliperekwa ubalozini!!

Kosa la chadema ni kutaka ushindi kwa gharama zozote, hata kama njia hiyo inakichafua chama!!
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,438
Likes
941
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,438 941 280
Iko wazi CCM ni kichaka kama sio pori la kila aina ya ufisadi na ubadhilifu wa mali za umma.......

Na ndio maana wawakilishi wa wananchi wanyonge(wabunge) wana jitahidi kwa kila hali kuyaibua majizi kwenye hicho kichaka au pori kwa tuhuma tunazoambiwa kuwa ni za uhakika......

CCM kwa kuleana kwao wanashindwa kuwawajibisha hao wezi ambao ushahidi wao hauna shaka......

Lakini jambo la ajabu na la kumshangaza kila mwenye akili timamu ni kuwa mafisadi hao hao kutoka kwenye pori hilo wanakimbilia upande wa pili wa pori la tunaowaita wakombozi.....mara tu wanapoingia wanaitwa watakatifu na wasio na dhambi......tena tunaambiwa mwenye ushahidi wa wizi huo au ufisadi wao wapeleke mahakamani..........

7e1f91bdfd7db2b332afd62d2f6f0561.jpg
umeishiwa hoja kama mbowe
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,438
Likes
941
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,438 941 280
Nionavyo mimi CCM ni mtambo wa kufyatua Mafsadi. Wanazaliwa huko, wanakulia huko na kuota huko. wawako huko huwa salama na huendeleaa kuzaliana na kuzaliana.
Itokeapo wkawa wameisha tamalaki na Ufisadi wao na wao kama binadamu huhitaji mazingira yasiyolea na kutunza ufisadi hivyo hutafuta pakwenda na kutengeneza toba ya kuokoka dhambi zao za ufisadi nako si pengine bali ni CHADEMA.
tuichambuwe chadomo, Mbowe mkwepa kodi, lema mwizi wa magari, lisu kibaraka wa ACCACIA, nyalandu kibaraka wa USA na makampuni ya utarii ya kimarekani, Lowasa Richmonduli, nani amebaki, malizia,

ruzuku milioni 300 kila mwezi za chadomo zinaenda wapi, ofisi hakuna
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,929
Likes
13,705
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,929 13,705 280
tuichambuwe chadomo, Mbowe mkwepa kodi, lema mwizi wa magari, lisu kibaraka wa ACCACIA, nyalandu kibaraka wa USA na makampuni ya utarii ya kimarekani, Lowasa Richmonduli, nani amebaki, malizia,

ruzuku milioni 300 kila mwezi za chadomo zinaenda wapi, ofisi hakuna
Unadhani kutajataja majina kunasaidia? Tunataka kujua ni kwa nini mafisadi hawapelekwi mahakamani? Ni nani anayewalinda na kulea ufisadi huu!?
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,438
Likes
941
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,438 941 280
Unadhani kutajataja majina kunasaidia? Tunataka kujua ni kwa nini mafisadi hawapelekwi mahakamani? Ni nani anayewalinda na kulea ufisadi huu!?
wataje hao mafisadi hambao hawajapelekwa mahakamani, na wako wapi, na walifisadi nini???
hacha majungu, mhasibu TAKUKURU amefunguliwa kesi, wakurugenzi wa tegeta Escrow wako mahabusu, mkurugenzi wa tanesco anakesi ya kujibu, wewe unataka nani apelekwe ulidhike????
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,438
Likes
941
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,438 941 280
Vyama vikubwa vya siasa hapa nchini CHADEMA na CCM kwa nyakati tofauti huwa vinaonesha kwamba vinachukia sana ufisadi. Lakini kila wakati vyama hivi vimekuwa vikitupiana mpira kuhusu kutamalaki kwa ufisadi kwenye nchi yetu.

CCM huwa inawashutumu CHADEMA kuwa kuwapokea "mafisadi" wanaotoka kwenye chama hicho na CHADEMA nayo inawashutumu CCM kwa kuzalisha "mafisadi" wanaoliangamiza taifa.

Lakini inavoonekana ni kwamba CHADEMA na CCM inawajua hao "mafisadi" kwa undani sana ama kinagaubaga. Sisi kama taifa tusiishie kusema fulani na fulani ni "mafisadi" bali ni lazima tulazimishe hao "mafisadi" wachukuliwe hatua.

Lakini inavoonekana kati ya wazalisha "mafisadi" (CCM) na wapokea "mafisadi" (CHADEMA) lazima kati yao wapo ambao wanaulea na kuulinda ufisadi. Ili kumalizana na ufisadi kwenye nchi yetu ni lazima kwanza tupambane na walinda "mafisadi".

Lazima tujiulize ni kwa nini mafisadi hawashitakiwi badala yake tunaishia kusikia CHADEMA na CCM wakiishia kurushiana vijembe majukwaani? Mwenyekiti wa CCM Taifa anasema kwamba "majizi" na "mafisadi" wanakimbilia CHADEMA. Lakini yeye si Rais wa nchi ni kwa nini hawachukulii hatua huko huko CHADEMA walikokimbilia hao "majizi" na "Mafisadi"?

Ni lazima tujue ni nani anawalinda mafisadi kati ya vyama hivi viwili !!
hacha unafiki kama lisuuu, wataje hao mafisadi, na walicho fisadi
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,415
Likes
5,415
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,415 5,415 280
kwa ile list ya mwembe yanga hakika pepo yao ni chadema
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,027
Likes
10,499
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,027 10,499 280
Kwa ivo CHADEMA ndiyo inalea "mafisadi"?
Kama ukijibiwa hivyo nafsi yako itafurahi basi ni wao cdm!!
Lakini ukweli uko wazi na wala hamna visingizio!!! Waliotufikisha hapa na madudu yote ni CCM!! na ndio wenye vyombo vya dola vya kumwajibisha mtu yeyote

Cairo's
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,800
Likes
1,484
Points
280
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,800 1,484 280
Majiz na mafisadi wakija chadema sirikali haiwez wakamata ndio maana ccm wanalialia tu kwenye majukwaa ya siasa.Wanamaanisha chadema ina power zaidi yao hapo hapo wanasema tena chadema inakufa imepoteza mwelekeopyuu pyuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419