Nani anakuvutia sana kati ya hawa warembo wawili Huddah na Tunda?

  • Thread starter PROF NDUMILAKUWILI
  • Start date

M

Mjep

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
689
Likes
477
Points
80
M

Mjep

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
689 477 80
mbona umelinganisha visivyolinganishwa mkuu
 
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
611
Likes
781
Points
180
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
611 781 180
tunda habari ingine
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,506
Likes
2,448
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,506 2,448 280
Hawana ajabu yeyote mazingira tu yamewabeba mlete yeyote kutoka hata Shamba muweke kwenye hayo mazingira mazuri uone Mungu alivyomkubwa
Kweli mazingira hu-favour mwonekano/uzuri wa demu. kuna demu mmoja kaja mjini mwezi wa nne sasa lakini siku namuona mara ya kwanza hata hakuishawishi dudu yangu kusimama ila saiv yuko poa sana na ninamtamani sana ila tatizo ananiheshimu sana na huniita kaka. kwa sijui nimuingiliaje tu kapendeza kweli tofauti na kipindi anakuja town.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,263
Likes
10,097
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,263 10,097 280
Wapiga ngunga kazi mnayo huko Instagram!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,204
Likes
9,444
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,204 9,444 280
Mkuu hu uzi peleka jukwaa la vichekesho na mizaha......... hizo nyapu wengine hatuna time nazo.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Mi huwa nakerekwa sana ninapoona mnasifia wanawake wasiyofikia hata robo ya my mchepuko.

 
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,796
Likes
3,707
Points
280
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,796 3,707 280
Hao ndio warembo bongo?
Aisee kweli beauty ni perception, yaani hapo hakuna aliyenitikisa hata moja, em zungukeni dunia kidogo muone watoto, nchi kama South Korea na Japan hawa ndio wa kila siku wale wa kawaida kabisa.

Hata bongo labda kwa kua wazuri wametulia hawatafuti kiki insta, zunguka hata dar siku moja tu utakutana na wazuri x100 ya hawa.
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,862
Likes
2,563
Points
280
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,862 2,563 280
Mi huwa nakerekwa sana ninapoona mnavisifia vitakataka visivyofikia hata robo ya my mchepuko.

Mamanzi kama hawa na hao hapo juu huwa wananuka nyapu.
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,162
Likes
1,130
Points
280
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,162 1,130 280
Sisi wapenda manundu ngoja tupite kimya kimya
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854