Nani anafaa kuwa Mwenyekiti wa BAWACHA baada ya Viongozi kutimuliwa?

MBEGU YA BINADAMU

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
313
250
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki, bila kupoteza muda Kamati kuu ya CHADEMA baada ya kutimua wasaliti, imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja, jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi.

Natanguliza Shukrani.
Kama yanayosemwa kuhusu Lissu ni kweli basi Lissu anafaa kuwa mwenyekiti wa BAWACHA taifa.
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,188
2,000
Sisi ya kwetu tumemaliza, hayo mengine hayatuhusu, yeye ajipigie tu hizo mil 600
We unaona mill 600 hela..? Kama mbunge anakula 40mill kwa mwezi ya mfuko wa jimbo na haitumii jimboni, unadhani kwa miaka 5 ana kiasi gani?
 

Ad majorem

JF-Expert Member
Aug 11, 2018
412
1,000
Yeyote mtakayemchagua kuwa M/kiti tutamnunua. Sasa Kama Hilda na umasikini wake, tukiweka hata mil 50 atachomoa kweli? Kwa hali ya Sasa ya kiuchumi ya watu wenu, mko compromised, ni rahisi kuhujumiwa kwavisenti kidogo
 

mangikule

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
4,246
2,000
Catherine Ruge .. Chairperson
Yosefa komba.. Secretary
Hilda Newton...vice chairperson
.......
....
 

zanzibakwetu

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
236
225
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki, bila kupoteza muda Kamati kuu ya CHADEMA baada ya kutimua wasaliti, imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja, jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi.

Natanguliza Shukrani.
Tumpe vyeo vyote Mbowe. Kwani yeye ndiyo kila kitu kwenye Chadema
 

zanzibakwetu

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
236
225
Catherine Ruge .. Chairperson
Yosefa komba.. Secretary
Hilda Newton...vice chairperson
.......
....
Wote hawafahi bora tumpe vyeo vyote Mbowe mwenye uchungu na Chadema yake ambako tukikumbuka nae aliuza nafasi ya ugombea Urais kwa Lowassa kumbukeni maneno ya Dr Slaa
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,980
2,000
Anaweza akawa anafaa sana ila yule sio wa mitandaoni, na ndio maana huoni mtu akimtaja na hata wewe jina tu umemsahau.
Chadema inaendeshwa kwa matukio na mihemko.
Anaitwa Dr.Maryrose
Yule dada aliyepambana na Lissu kutaka nafasi ya kugombea urais wa JMT yuko wapi?

Amandla...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom