Nani anafaa kuwa Mwenyekiti wa BAWACHA baada ya Viongozi kutimuliwa?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,052
2,000
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki, bila kupoteza muda Kamati kuu ya CHADEMA baada ya kutimua wasaliti, imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja, jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi.

Natanguliza Shukrani.
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
3,670
2,000
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki , bila kupoteza muda Kamati kuu ya Chadema baada ya kutimua wasaliti , imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja , jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa ? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi .

Natanguliza Shukrani .
Subiri press ya Mdee J2
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
776
1,000
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki , bila kupoteza muda Kamati kuu ya Chadema baada ya kutimua wasaliti , imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja , jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa ? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi .

Natanguliza Shukrani .
Anna Makinda

Sent from my SM-J260F using JamiiForums mobile app
 

Gerald .M Magembe

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
1,492
2,000
Katika Jumuiya zenye obobevu wa uongozi, hasa wakati wanataka maboresho ya uongozi kutoka uongozi wa muda mrefu kwenda mwingine lazima uwepo uongozi wa mpito, katika muda huo tunajipanga zaidi kabla ya kujaza nafasi.

Muda huu BAWACHA ingewachwa chini baraza la uongozi ambao inabidi liundwe na kamati kuu na liongoze taasisi hiyo muhimu kwa muda kama mwaka mmoja ili kuondoa sumu (influences) za viongozi wanaoondoka sasa kabla ya kufanya mkutano wa kujaza nafasi zilizo wazi.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,585
2,000
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki , bila kupoteza muda Kamati kuu ya Chadema baada ya kutimua wasaliti , imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja , jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa ? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi .

Natanguliza Shukrani .
Bawacha ni kama Brazil kwenye soka kila mtu yuko vizuri
 

Kiongozi mkuu2020

JF-Expert Member
Aug 8, 2020
1,102
2,000
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki , bila kupoteza muda Kamati kuu ya Chadema baada ya kutimua wasaliti , imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja , jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa ? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi .

Natanguliza Shukrani .
Wasaliti gani waliotimuliwa, hajatimuliwa mtu, ingawaje unapanga mke wako ndo ashike hiyo nafasiiii. Hao wanawake wameonewaa
 

CHAZA

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
7,466
2,000
Subiri press ya Mdee j2
Sidhan kama itabadili kitu. Sidhani hata kama CCM wanachama wake wangefanya walichofanya, nao wangevumiliwa. Taasisi yoyote ina misingi yake, kwenda kinyume lazima uondolewe. Hata CCM wapo ambao waliondolewa kwa kwenda kinyume na taratibu za CCM. Kimsingi kwa maoni yangu, kama kweli CDM haikuwapa baraka, walipaswa kweli kuondolewa.
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
3,711
2,000
Wakuu muda ni mchache sana na mambo ni lukuki , bila kupoteza muda Kamati kuu ya Chadema baada ya kutimua wasaliti , imeagiza mchakato wa kujaza nafasi zao uanze mara moja , jambo ambalo naliunga mkono .

Sasa kwa haraka haraka unadhani ni nani kati ya akina mama waliopo chadema kwa sasa anayefaa kutwaa nafasi iliyoachwa wazi na Msaliti Mdee baada ya kufurushwa ? kumbuka kwamba Chadema haijawahi kupuuza maoni ya wengi .

Natanguliza Shukrani .
Yule aliegombea jimbo moja na Mwana FA ni mmoja wa covid19? Kama sio baasi anafaaa. Sijui anaitwa nani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom