Nani anafaa kupewa uwenyekiti chadema na kuleta mafanikio katik a uchaguzi 2015.

baba anjela

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
387
250
Toa maoni yako:
1.zitto kabwe
2.tindu lissu
3.freeman mbowe
4.sugu
5.halİma mdee
6.dr salaa
7.lema
toa maoni ukitaja kwa asilimia ngap?
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,491
2,000
Wewe mtu wa CCM unahangaika na mambo ya Chadema mpaka unatia kinyaa!
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,594
2,000
Toa maoni yako:
1.zitto kabwe
2.tindu lissu
3.freeman mbowe
4.sugu
5.halİma mdee
6.dr salaa
7.lema
toa maoni ukitaja kwa asilimia ngap?

1:Adui namba moja wa CCM na mfumo wake

2:Atakayesimamia na kuongoza mabadiliko ya kweli bila kutiliwa shaka kimsimamo

3:Atakayesimamia kanuni na maadili ya chama

4:Asiyekua na makundi na anayechukia usaliti

5:Mwenye uwezo wa kutuvusha katika kipindi hiki cha mpito na kuchukua Dola bila msaada wa watawala kwa mipango ya kando
 

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
2,609
2,000
1:Adui namba moja wa CCM na mfumo wake

2:Atakayesimamia na kuongoza mabadiliko ya kweli bila kutiliwa shaka kimsimamo

3:Atakayesimamia kanuni na maadili ya chama

4:Asiyekua na makundi na anayechukia usaliti

5:Mwenye uwezo wa kutuvusha katika kipindi hiki cha mpito na kuchukua Dola bila msaada wa watawala kwa mipango ya kando
your so clever guy....huyu ndiye kijana alisoma akaelimika
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
Apewe mtu asiyena doa la usaliti,mwenye uwezo wa kupambana na maccm,asiyenunulika na asiye na tamaa za pesa au uongozi! WanaCDM tumpime na kumwamini kuwa hana njaa asije uza chama chetu cha ukombozi!
 

RUV ACTVIST.

JF-Expert Member
Jan 14, 2012
472
250
Apewe mtu asiyena doa la usaliti,mwenye uwezo wa kupambana na maccm,asiyenunulika na asiye na tamaa za pesa au uongozi! WanaCDM tumpime na kumwamini kuwa hana njaa asije uza chama chetu cha ukombozi!

Mbowe badonanatosha saanaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom