Nani anafaa kupeperusha bendera ya CHADEMA 2020 kwenye kinyang'anyiro cha Urais?


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,830
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,830 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Nimekaa nikafikiria na kuwaza kwa kweli nimebaini CHADEMA wana hali mbaya sana kisiasa. Wamepoteza dira na hawana mwelekeo. Sioni wa kukinusuru hiki chama angalau kisimamishe tu mtu wa kuweza kukimbizana na Rais Magufuli 2020.

Mtaji wao wa mwaka 2015, Edward Lowasa hajapanga kugombea tena 2020 bali anajipanga kugombea 2025 bila shaka kwa tiketi ya CCM kama atakubaliwa kurejea chamani. Sasa najiuliza, nani mbadala wa Lowasa 2020?

Nimejiuliza peke yangu nimekosa jibu. Nisaidieni wadau kunipa jibu la swali langu hili
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,563
Likes
27,988
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,563 27,988 280
Freeman Mbowe hataki kugombea Urais kwa kuwa atapoteza Mgodi wake wa Kiongozi wa Upinzani Bungen
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,095
Likes
10,597
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,095 10,597 280
Hatushiriki uchaguzi hewa wowote tena. Mnachezea hela zetu tu
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,799
Likes
46,636
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,799 46,636 280
Tutampa bashite mkolomije awe mgombea wetu wa chadema
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
103,383
Likes
453,233
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
103,383 453,233 280
Lema
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
5,860
Likes
1,738
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
5,860 1,738 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Nimekaa nikafikiria na kuwaza kwa kweli nimebaini CHADEMA wana hali mbaya sana kisiasa. Wamepoteza dira na hawana mwelekeo. Sioni wa kukinusuru hiki chama angalau kisimamishe tu mtu wa kuweza kukimbizana na Rais Magufuli 2020.

Mtaji wao wa mwaka 2015, Edward Lowasa hajapanga kugombea tena 2020 bali anajipanga kugombea 2025 bila shaka kwa tiketi ya CCM kama atakubaliwa kurejea chamani. Sasa najiuliza, nani mbadala wa Lowasa 2020?

Nimejiuliza peke yangu nimekosa jibu. Nisaidieni wadau kunipa jibu la swali langu hili
Mnatafuta wa kumnunua jaribuni CUF Lipu
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,830
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,830 280
Freeman Mbowe hataki kugombea Urais kwa kuwa atapoteza Mgodi wake wa Kiongozi wa Upinzani Bungen
Kingine ni kwamba Mbowe hana elimu ya kiwango chaa shahada
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,830
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,830 280
Hatushiriki uchaguzi hewa wowote tena. Mnachezea hela zetu tu
Hahahahahahahahaaaaaa. Hata Singida na Songea na Kinondoni hamtashiriki?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
11,817
Likes
9,613
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
11,817 9,613 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Nimekaa nikafikiria na kuwaza kwa kweli nimebaini CHADEMA wana hali mbaya sana kisiasa. Wamepoteza dira na hawana mwelekeo. Sioni wa kukinusuru hiki chama angalau kisimamishe tu mtu wa kuweza kukimbizana na Rais Magufuli 2020.

Mtaji wao wa mwaka 2015, Edward Lowasa hajapanga kugombea tena 2020 bali anajipanga kugombea 2025 bila shaka kwa tiketi ya CCM kama atakubaliwa kurejea chamani. Sasa najiuliza, nani mbadala wa Lowasa 2020?

Nimejiuliza peke yangu nimekosa jibu. Nisaidieni wadau kunipa jibu la swali langu hili
Kingunge Ngombale Mwiru!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,220
Likes
12,760
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,220 12,760 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Nimekaa nikafikiria na kuwaza kwa kweli nimebaini CHADEMA wana hali mbaya sana kisiasa. Wamepoteza dira na hawana mwelekeo. Sioni wa kukinusuru hiki chama angalau kisimamishe tu mtu wa kuweza kukimbizana na Rais Magufuli 2020.

Mtaji wao wa mwaka 2015, Edward Lowasa hajapanga kugombea tena 2020 bali anajipanga kugombea 2025 bila shaka kwa tiketi ya CCM kama atakubaliwa kurejea chamani. Sasa najiuliza, nani mbadala wa Lowasa 2020?

Nimejiuliza peke yangu nimekosa jibu. Nisaidieni wadau kunipa jibu la swali langu hili
MTU yeyote atakayekuwa na pesa za kutosha kununua Chadema kutoka kwa wakiouziwa walioko sasa atapewa nafasi ya kugombea.Kama hatakuweko mnunuzi Chadema hakitasimamisha mgombea uraisi watajidai wao watagombea ubunge na udiwani tu kumbe Chadema kimekosa mnunuzi Nyalandu kama anazo anunue wampe ugombea uraisi
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
3,851
Likes
801
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
3,851 801 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Nimekaa nikafikiria na kuwaza kwa kweli nimebaini CHADEMA wana hali mbaya sana kisiasa. Wamepoteza dira na hawana mwelekeo. Sioni wa kukinusuru hiki chama angalau kisimamishe tu mtu wa kuweza kukimbizana na Rais Magufuli 2020.

Mtaji wao wa mwaka 2015, Edward Lowasa hajapanga kugombea tena 2020 bali anajipanga kugombea 2025 bila shaka kwa tiketi ya CCM kama atakubaliwa kurejea chamani. Sasa najiuliza, nani mbadala wa Lowasa 2020?

Nimejiuliza peke yangu nimekosa jibu. Nisaidieni wadau kunipa jibu la swali langu hili
itakuwepo bado, labda cdm ccm
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
3,851
Likes
801
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
3,851 801 280
2020 no cdm mazee
 
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
3,294
Likes
1,811
Points
280
Age
27
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
3,294 1,811 280
NYARANDU
 

Forum statistics

Threads 1,213,995
Members 462,478
Posts 28,497,979