Nani amefika equatorial Guinea? Nimesikia rais wao amekaa miaka 40 madarakani jee maendeleo yakoje huko?

deo paul555

JF-Expert Member
Oct 22, 2018
1,411
1,500
Habari wadau,nimesoma sehemu kua nchi hiyo rais wao amekaa miaka 40 je katiba yao ikoje na maendeleo ya nchi hio yakoje? Mwenye kufahamu nchi hiyo nisaidie siifahamu vizuri karibuni.
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Jul 29, 2019
927
1,000
Rais na familia yake wana nyumba mtaa mmoja France . Ni kama wamiliki wa mtaa
and their VP who is the presidents son, is a playboy, rides in the most expensive cars in the world, has mansions in almost all leading cities in the west, but the population lives in ABJECT POVERTY
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Jul 29, 2019
927
1,000
Habari wadau,nimesoma sehemu kua nchi hiyo rais wao amekaa miaka 40 je katiba yao ikoje na maendeleo ya nchi hio yakoje? Mwenye kufahamu nchi hiyo nisaidie siifahamu vizuri karibuni.
mkuu you can google that county pls, kwa swahili unaweza kugoogle hio taifa na ukajisomea weyewe, sasa si katika miaka ya 60s na 70s , google imefanya kazi iwe rahisi mkuu
 

kofuli

JF-Expert Member
Feb 9, 2019
509
1,000
hatutaki huu upuuzi na usifikiriwe wala kujaribiwa ni laana na ushetani na mwisho wake hua sio mzuri
 

official scandal

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
349
1,000
Nilifika kisiwani Bioko ambapo ndipo ulipo mji mkuu wa Equatorial Guinea unaoitwa Malabo mwaka 2017.
Kiujumla nchi yenyewe ni ndogo kieneo na ina wakazi wachache sana. Maana wakati huo kulikuwa na raia kama Milioni moja na laki tatu.
Siasa zao ni za chama kimoja huku ukoo wa Nguema ukiwa ndio umeshika hatamu. Kuna makabila mengi ila kabila la Nguema ambaye ndiyo rais lina karibia asilimia 90 ya raia wote hivyo wana ushawishi mkubwa wa kuamua maamuzi ya nani awe au aendelee kuwa rais.
Rais na makamu wake wa rais ni wanafamilia lakini pia mawaziri wengi ni kutoka katika familia moja.
Hali ya uchumi ni mbaya licha ya nchi hii kuongoza katika kupata mapato kutokana na biashara ya mafuta.
Wananchi wana hali za kawaida tofauti na familia za viongozi.
Ila kuna vibinti vyeusi virembo vya kutosha hapo Malabo.
Hawa raia wa nchi hii ni wapole hatari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom