NANI alipambana vizuri na ugaidi, BUSH au SADDAM.


Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Mmoja amekuja anajisifu kuwa ni "war President" ambaye ameapa ku root out terrorism, mwingine aliongoza nchi kwa iron fist lakini alihukumiwa kinyongo baada ya kukutwa na hatia ya kuua watu 165. Nani kati ya hawa wawili alipambana vizuri na magaidi?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
None of the above wote magaidi tuu wanachotofautiana ni the way walifanya ugaidi wao na mwingine afanyavyo ugaidi wake....
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Lakini kati ya wote hao naona mwenye record nzuri zaidi ni Saddam Hussein ambaye wakati wa utawala wake magaidi walikuwa wanaogopa kukanyaga Iraq, lakini baada ya yeye kufa na Wamarekana kuingia sasa hivi Iraq imekuwa ni haven na breeding ground ya Magaidi.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,356
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,356 280
Wote magaidi tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,697
Members 474,712
Posts 29,231,067