Nani alimuua Waziri Mkuu wa Sweden, Olof Palme?


FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
1,734
Likes
2,576
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
1,734 2,576 280
Wakuu wa jukwaa hili, naombeni mnijuze ni nani alihusika katika mauaji ya Waziri Mkuu Olof Palme wa Swwden?

Olof Palme alikuwa kipenzi cha watu na Wanasweden kwa ujumla, lakini ghafla akiwa anatoka Cinema jioni moja, alipigwa risasi na kufariki papo hapo. Je ni nani alikuwa nyuma ya mauaji hayo?

Karibuni...
 
M

mnangagwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
445
Likes
379
Points
80
M

mnangagwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
445 379 80
Wakuu wa jukwaa hili, naombeni mnijuze ni nani alihusika katika mauaji ya Waziri Mkuu Olof Palme wa Swwden?

Olof Palme alikuwa kipenzi cha watu na Wanasweden kwa ujumla, lakini ghafla akiwa anatoka Cinema jioni moja, alipigwa risasi na kufariki papo hapo. Je ni nani alikuwa nyuma ya mauaji hayo?

Karibuni...
Watu wasiojulikana
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,416
Likes
3,108
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,416 3,108 280
Wakuu wa jukwaa hili, naombeni mnijuze ni nani alihusika katika mauaji ya Waziri Mkuu Olof Palme wa Swwden?

Olof Palme alikuwa kipenzi cha watu na Wanasweden kwa ujumla, lakini ghafla akiwa anatoka Cinema jioni moja, alipigwa risasi na kufariki papo hapo. Je ni nani alikuwa nyuma ya mauaji hayo?

Karibuni...
Mimi
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,416
Likes
3,108
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,416 3,108 280
Sasa na wewe kwa nini ulimuua jamaa ambaye watu walikuwa wananmpenda banaaa!!!!??/
I JUST ENJOY KILLING FOR PLEASURE. NA IKITOKEA NIMEUA BASI NDIO HIVYO MUNGU ALIPANGA MHANGA ATAKUFA HIVYO KUPITIA MIMI
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,061
Likes
3,159
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,061 3,159 280
I JUST ENJOY KILLING FOR PLEASURE. NA IKITOKEA NIMEUA BASI NDIO HIVYO MUNGU ALIPANGA MHANGA ATAKUFA HIVYO KUPITIA MIMI
Ahaaa haaa haaa
kwa hiyo izilael wewe unamuitaje?
Teh teh teh tihiii
 
kinjekitile70

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
574
Likes
599
Points
180
kinjekitile70

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
574 599 180
Alikuwa ni mfalme wa nchi ya kisahaulika
 

Forum statistics

Threads 1,235,576
Members 474,641
Posts 29,227,595