Nani aliishauri bodi ya uhasibu kubadili mtaala, kutoka masomo 6 hadi 10?


Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,147
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,147 280
Habari ya wakati huu wakuu.

Kwa wale wahasibu na wakaguzi wa mahesabu ya serikali mnaweza kua mnajua hili.

Zamani bodi ya wahasibu na wakaguzi ilikua inamtaala wa masomo 6 kwa wale waliokua na shahada ya uhasibu waliokua wanataka kusajiliwa kama wahasibu walioithinishwa kukagua hesabu za umma.

Baadae nikaja kuona bodi imeongeza masomo kutoka 6 hadi 10.

Je nani aliwashauri bodi kubadili mtaala, je nini ambacho kipo kwenye mtaala mpya kinachowafanya wahasibu wa sasa kua wa tofauti na wahasibu wa zamani. Nini dhumuni hasa lililopelekea bodi kubadili mtaala?

Ahsante.
 

Forum statistics

Threads 1,215,128
Members 463,036
Posts 28,536,807