Nani aliipata kazi BARRICK GROUP

Mwinajr25

Member
Sep 26, 2020
85
150
Habari wakulungwa
Leo katika pitapita zangu kwenye email zangu nikakutana na email 📧 niliambiwagwa nijiandae kwa virtual interview, lakini mpaka Leo Mwezi wa Tano

Lakini nakumbuka hilo Tangazo lilikuwa linahitaji watu kibao wa logistics, marketing na sales nk

Nimeona niulize vipi kuna mtu alitoboaga
Kumbe sio Barrick wa mgodini!!

Screenshot_20210902-074230_Gmail.jpg
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,285
2,000
Andika upya ulichokiandika hapo juu mkuu..this time andika taratibu tupate kukuelewa na kuchangia mada hii kwa ufasaha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom