Nani alianzisha shule za kata? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alianzisha shule za kata?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Dec 14, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,240
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    nani anamfahamu?.................
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atakua jei kei bana...
     
  3. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,227
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ni Lowassa mkuu...

    I stand to be corrected.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,329
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    Ni Edward Ngoyai Lowasa....

    Ila aliondoka na kumuachia Pinda aziendeleze kwa kuzipatia madawati, maabara na walimu wazuri lakini mtoto wa mkulima amezitelekeza
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    walioendeleza wameleta uhuni tu na kuishia kujitapa ati acc zao ziana mil 20 upuuuzi mtupu
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lowassa project
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,996
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    njaa kitu kibaya sana!!!
     
  8. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 516
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    na itawaua sana amin!!!!!!!
     
  9. m

    massai JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na laana ya waliopotezewa mda kwenye hayo maghala lazima itawatafuna na familia zao
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni EDWARD LOWASSA under MKAPA
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwa ninavyojua mimi, shule za kata zilianza kujengwa kuanzia 2003, then EL akatilia mkazo zaidi alipoukwaa uPM.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    E.L ndo muasisi
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Unataka kumjua tu?
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    you are damn right!!
    Sio project ya mtu, ila lowasa aliona sehemu ya kutokea coz hakukuwa na mti aliyeipa atention hii project.
     
  15. fige

    fige JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ******,hivi kuna kipindi EL aliwahi kuwa Raisi wa Nchi hii ?
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Idea ilikua ya serikali ya mkapa lakini serikali ya kikwete ndio ilikuja kuanza kuimpliment,kama hizi barabara nyingi ambazo jakaya na lowassa walikua wanajidai wanazijenga wao,ilikua ni mipango ya mzee mkapa na sumaye!kina lowasa na jakaya wao wanaweza kupata credit ya moja kwa moja kwenye issue ya ujambazi walivyoihandle ambayo mkapa na sumaye iliwashinda kabisa!
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2016
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,929
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    2001 Nlikuwa wilaya ya Mbinga tarafa ya Ruhuhu Kata ya Ngumbo ambapo SHULE YA KATA "NDINGINE" ambapo awali Palikuwa MIDDLE SCHOOL ilianzishwa ujenzi wake.

    Maeneo mengine nayo yakianza program hii ya shule za kata.... nakumbuka miaka ya 2003-4 Kukawa na program za ualimu wa kufundisha shule hizi waliopewa jina maarufu " WALIMU WA VODA FASTA" Sasa aidha TUWE na mahaba na MTU ama kuamua kupotosha kwa malengo Fulani ukweli hauna tabia ya kupuuzwa
     
  18. Lavan Island

    Lavan Island JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2016
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 1,479
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Mwenye mvi nyeupee siku zake za mwanzoni kabisa.
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2016
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,170
    Likes Received: 7,348
    Trophy Points: 280
    Lowasa aliishia kwenye hatua gani.
     
  20. s

    songera JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2016
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,079
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa ni mpango wa serekali
     
Loading...