Nani akipewa Uwaziri, Utashangaa, utasikitika au utafurahia?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kuna watu/mtu ambaye ukisikia kapewa Uwaziri au hata Unaibu utashangaa, utasikitika au utafurahia, ni yupi huyo?
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Lowasa, Chenge, Rostam, Sofia, Ghasia, Kawambwa, Burian, Mkulo, Ngeleja, Mahanga..nitashangaa na kusikitika sana
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Lowasa, Chenge, Rostam, Sofia, Ghasia, Kawambwa, Burian, Mkulo, Ngeleja, Mahanga..nitashangaa na kusikitika sana
na Masha, Mramba, Shamsa....... nitazimia
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
ila Magufuli, Mwakyembe........ wakikosa nitasikitika sana
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,095
Likes
1,283
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,095 1,283 280
Nitasikitika sana Kawambwa akiwa waziri hasa wizara ya miundombinu kwani kipindi kilichopita ndio kalidanganya bunge kuwa kuna muwekezaji wanazungumza nae na mazungumzo yalikuwa yanafikia tamati juu ya kuifufua ATCL!!! Hakuna chochote alichofanya mpaka shirika sasa liko hoi bin taaban!! Akipata uwaziri itakuwa kwa vile anatoka Bagamoyo na si kwa utendaji!!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Pinda====>>>Will confirm CCM to be out in 2015 general election as he won't meet public expectation which is result and not cleaness; i.e. cleaness is by the way!
Samuel Sitta===>>>The perfect PM to restor CCM loyalt for 2015 Election.

Thats all I have in my plate.
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,502
Likes
32
Points
145
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,502 32 145
Nitafurahi sana kama Edward Lowasa akiwa waziri mkuu. Huyu jamaa ni mchapa kazi hataki longolongo wala uzembe. Nitasikitika kama Chenge akipata uwaziri ama unaibu uwaziri.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Among all "EDWARD NGOYAI LOWASSA"; if this name have any position in the JK's Gvt will only be like "Mchuzi mtani ukawa na kokwa la limau" kwa serikali ya JK and will always be polarising figure and perpetuates the "RICHMOND SAGA AND UFISADI" talks among Tanzanians till 2015. Actually I will be sad for Tanzania's stagnation in the next 5 years but will be very happy that 2010 election environment will be prolonged and amplified to 2015.

May almighty make that happen - Amen
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Tibaijuka, Magufuli, Mwakyembe ni muhimu wawepo, nitafurahi wakiwemo barazani
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Natamani kama baraza la mawaziri litakuwa hivi Magufuli PM. Sitta utawala bora, Ane Kilango mambo ya ndani, Mwakyembe mali asili na utalii, Ole telele ulinzi, Ole sendeka miundombinu, Mwandosya nishati na madini, Lucas Selelii Kilimo na chakula
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Natamani kama baraza la mawaziri litakuwa hivi Magufuli PM. Sitta utawala bora, Ane Kilango mambo ya ndani, Mwakyembe mali asili na utalii, Ole telele ulinzi, Ole sendeka miundombinu, Mwandosya nishati na madini, Lucas Selelii Kilimo na chakula
Kuongea na kutenda ni vitu tofauti, utakuwa umepotoka kidogo pole.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Natamani kama baraza la mawaziri litakuwa hivi Magufuli PM. Sitta utawala bora, Ane Kilango mambo ya ndani, Mwakyembe mali asili na utalii, Ole telele ulinzi, Ole sendeka miundombinu, Mwandosya nishati na madini, Lucas Selelii Kilimo na chakula
wanawake na watoto ungempendekeza nani?....mambo ya nje je?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,406
Likes
31,645
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,406 31,645 280
lowasa - nakufa live
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
sumari, aliyekuwa naibu waziri wa fedha, akipata uwaziri au naibu uwaziri nitashangaa sana tena sana 2
 
C

Cosmo 1

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
224
Likes
85
Points
45
C

Cosmo 1

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
224 85 45
Juma Nkamia akichukua nafasi ya Joel Bendera, itakuwa poa.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Huyo anayesema Tibaijuka anamjua vizuri? Unajua kwanini katoka UN habitat? msikurupuke kushabikia tu unajua haya mambo lazima kufanyia uchunguzi kwanza. Tusije tukaweka vinyonga baabdaye wakatugeuzia rangi
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Amos makala mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa, Magreth Sitta (viti maalum) wanawake na watoto
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Kuongea na kutenda ni vitu tofauti, utakuwa umepotoka kidogo pole.
Asante Kasheshe ila nadhani unaelewa kuwa sehemu kubwa ya hawa waheshimiwa wanafanya kazi kwa vidole yaani kuagiza na kuletewa report na kwa misimamo yao kwa utendaji wetu wa kirasimu ambao wanapenda kupigiwa kelele na kufuatiliwa nyuma watakuwa bora kuliko baadhi ya hizo picha tunazoambiwa ni mawaziri
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,058