Nani akamatwe, gadafi au waasi pamoja na nato


M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Nashindwa kuelewa vurugu ya libya inamhusu nani zaidi kwani inaonekana gadafi ndio mwanzilishi wa vurugu but 2me i see in diferent ways
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
582
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 582 280
Kaka mafuta wakubwa wanayataka. Mbona hawaendi somalia.?
Kwa gharama zozote watatunga hata uongo ili wahalalishe nia yao. Umesahau ya sadam hussein...? Ila juzi nimesikia tena wamekaa huko france kwani wamegundua walichokifanya huenda kisiwasaidie , ktk wale waliowasaidia kumtungua ghadaf miongoni mwao ni ***** kubwa la al kaida ambalo hata ghadaf mwenyewe alikuwa akipambano nalo, nadhani sasa wanapiga mahesabu upya, pia hao waasi , waishastukia zile mbinu zao za kuingiza eti majeshi ya kusaidia utulivu wa amani, wamesema hawaitaji jeshi lolote toka mataifa ya magharibi, hilo nalo limewastua tusubiri tutasikia ila nadhani kutatokea vurugu kwani miongoni mwa waasi kuna wanaowatumikia wazungu na kuna wasiotaka uwepo wa wazungu, na pia kuna watumishi wa serikali ya ghadafi pia wote wana mtazamo tofauti.
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Kaka mafuta wakubwa wanayataka. Mbona hawaendi somalia.?
Kwa gharama zozote watatunga hata uongo ili wahalalishe nia yao. Umesahau ya sadam hussein...? Ila juzi nimesikia tena wamekaa huko france kwani wamegundua walichokifanya huenda kisiwasaidie , ktk wale waliowasaidia kumtungua ghadaf miongoni mwao ni ***** kubwa la al kaida ambalo hata ghadaf mwenyewe alikuwa akipambano nalo, nadhani sasa wanapiga mahesabu upya, pia hao waasi , waishastukia zile mbinu zao za kuingiza eti majeshi ya kusaidia utulivu wa amani, wamesema hawaitaji jeshi lolote toka mataifa ya magharibi, hilo nalo limewastua tusubiri tutasikia ila nadhani kutatokea vurugu kwani miongoni mwa waasi kuna wanaowatumikia wazungu na kuna wasiotaka uwepo wa wazungu, na pia kuna watumishi wa serikali ya ghadafi pia wote wana mtazamo tofauti.
Ktk kipindi kifupi sana kijacho dunia itaanza kushuhudia mashambulio mapya kabisa. Somalia & Libya ndio zitakuwa base zao kimafunzo, ni kweli kwa waliompindua Ghaddafi wamo al-qaeda na tena wapo ktk top leadership ya hiyo council.
Tusubiri na kushuhudia iwavyo.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,584