Namzimia na nitammisi sana huyu mbunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namzimia na nitammisi sana huyu mbunge

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIMBURU, Aug 26, 2011.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nasikitika sana bunge linaahirishwa, kiukweli nilikuwa naenjoy sana kukiangalia hiki chombo kinavyotoa speech zake japo nilikuwa sizisikilizi coz muda mwingi niliutumia kuthaminisha sura yake na housing kwa ujumla. Anyway nikipata nauli nitamfuata nikamwambie kuwa mimi kwake ndio vile tena!!!!
    View attachment kairuki.bmp
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kweli kila SHETWANI NA MBUYU WAKE... Mi nita-MISS Sauti ya Bi.Kiroboto... haswa atakaposema kwa Mapozi Mh.KIGWAAAAAAAANGAAALAAAA swaliiiiii laaa nyongezaaa...
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,044
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa wapi huyo unayemzimia?

    kairuki[1].JPG
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,314
    Likes Received: 4,767
    Trophy Points: 280
    mi namzimia na ntammiss yule dada anaeongea kwa mapozi ya kisharobaro.jina lake kama la rais alietoka butiama.mia
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    duh....
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nitammiss saaana mh. Zitto Kabwe, naskia hajaoa! INSHALLAH ngoja nizidishe maombi huenda MUNGU akanisikia.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    (kasoro shibuda) NITAWAMISI WABUNGE WOTE WA CHADEMA+NCCR lakini NITAMMIS SANA hasa TUNDU LISSU
     
  8. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo huwezi kumpata, ni PM mm
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi bana naona afadhali yale makelele ya mtoe njeeee! Ndiyoooo!
    Hatukubaliiii! Ccm, ccm! Yatakuwa yameisha!
    Wabunge niloona ni vifaa ni hawa
    zitto
    mbowe
    beatrice
    p msigwa
    lissu
    filikunjombe
    nyerere
    henje
    ole sendeka
    kafulila
    mnyika
    kuna lim-bungo moja la ccm nimelisahau, lilinifurahisha sana lilikomaa na issue ya CHC
    Lema
     
  10. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Una ndoto hata shetani anaziogopa...GOOD LUCKY lol
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jenista mhagama
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,671
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Wasira anavyosinzia na kukoroma
     
  13. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata sielewi mkuu but nahisi ni special seat ngoja nifanye uchunguzi nitafuata popote alipo
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaitwa luoga ccm kibara
    <br />
    <br />
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi ntamkumbuka sana mbunge wa mtera mhe.Lusinde,pia sitamsahau mhe.nyambari nyangwine maliba.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kwa hiyo wewe unamshikia simu zake...
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / ni moyo jamani nifanyaje mie,. Kwanikumpenda ni kosa??
     
  18. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mtaje basi na Halima mdee
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Angela Kairuki ni mbunge wa viti maalumu anawakilisha wafanya kazi, kama ulisikiliza michango yake kwa makini alikuwa anatetea sana wafanyakazi.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nasikitika sana, katika kipindi cha miezi hii mitatu, ratiba yangu ilikuwa inaendana na vikao vya bunge, lakini sasa nitakosa pozi, ile burudani niliyokuwa naipata toka bungeni ndo ishaondoka. kweli ni lazima nisikitike.
     
Loading...