Namwonea sana huruma Mpenzi wangu, Ntachomfanya atajuta kunifahamu.


Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,209
Likes
4,180
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,209 4,180 280
post ya kijinga sana hii...ebu nipe namba za huyo mwanamke
 
M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
1,118
Likes
889
Points
280
M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
1,118 889 280
nakushauri chapa lapa tu.....if a man has never loved a woman...then he shall never ever love her....iyo ndio principle....huna mapennz naye na hakuna siku yatakuja......ungekuwa mwanamke sawa...nimemaliza
 
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
225
Likes
188
Points
60
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
225 188 60
Mkuu usipate tabu nipe mimi uyo mwanamke nimchukue mazima, cha kufanya nipm tu namba yake mengine niachie mimi. Na ninakuhakikishia ndani ya siku mbili atakuja kukuacha yeye mwenyewe. Sijisifii ila kwenye sekta ya kutongoza wanawake nipo vizuri sana natongoza mpaka mwanamke analia, kamasi zinatoka akitoka hapo anaenda chooni kuharisha.

"Typed with my thumbs."
You should be a professor of women affairs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
458
Likes
383
Points
80
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
458 383 80
Mkuu pamoja na kwamba humpendi huyo mwanamke ila utakuja kumpenda na kumkumbuka sana siku ukipata mwanamke mwingine na atakuwa akijurudiarudia akilini mwako kwa kuwa hakukutenda ubaya.
 

Forum statistics

Threads 1,272,249
Members 489,872
Posts 30,445,059