Namwonea sana huruma Mpenzi wangu, Ntachomfanya atajuta kunifahamu.

M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
1,144
Points
2,000
M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
1,144 2,000
nakushauri chapa lapa tu.....if a man has never loved a woman...then he shall never ever love her....iyo ndio principle....huna mapennz naye na hakuna siku yatakuja......ungekuwa mwanamke sawa...nimemaliza
 
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
254
Points
250
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
254 250
Mkuu usipate tabu nipe mimi uyo mwanamke nimchukue mazima, cha kufanya nipm tu namba yake mengine niachie mimi. Na ninakuhakikishia ndani ya siku mbili atakuja kukuacha yeye mwenyewe. Sijisifii ila kwenye sekta ya kutongoza wanawake nipo vizuri sana natongoza mpaka mwanamke analia, kamasi zinatoka akitoka hapo anaenda chooni kuharisha.

"Typed with my thumbs."
You should be a professor of women affairs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
795
Points
1,000
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
795 1,000
Mkuu pamoja na kwamba humpendi huyo mwanamke ila utakuja kumpenda na kumkumbuka sana siku ukipata mwanamke mwingine na atakuwa akijurudiarudia akilini mwako kwa kuwa hakukutenda ubaya.
 

Forum statistics

Threads 1,325,343
Members 509,065
Posts 32,189,477
Top