Namwonea sana huruma Mpenzi wangu, Ntachomfanya atajuta kunifahamu.


makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,847
Likes
36,287
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,847 36,287 280
Mimi ni ngali kijana wa saizi ya kati bado umri haujaenda sana,

Shukrani mkuu, tuko pamoja natumai atakuwa ameelewa kama hajaelewa ni kama ulivyosema ww mkuu.
Haswaa hilo ndilo alihitajilo mwanaume anaye jitambua, mwanaume mwenye uwezo wa kupambanua mambo kifalisafa zaid(creative thinking, nahisi imetumika hapa),

Broh sijui una miaka mingapi, ila kiufupi ungalikua karibu ningali kuhitaji uagizie kinywaji chochote ukipendacho ningelipa,

Nikwasababu umetoa hoja za kistaarabu na busara kabisa, safi sana kabisa maana nimefuatilia replays zako hii ya pili na nime notce kitu cha utofauti, iwapo kijana huyu hajakuelewa basi atakua ni mvulana, kama sio mvulana basi ana tatizo la mob psychology kutoka kwa marafiki uchwara√√

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
kanchibay

kanchibay

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
188
Likes
153
Points
60
kanchibay

kanchibay

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
188 153 60
Nimemuelewa mkuu, nimeelewa ni nini cha kufanya that's why nimetulia tu nasoma replays za wenye nia njema na wanoleta utan kwenye kitu serious.
Isee nakuomba mkuu usiichezee bahati jmn,,, tafadhari nakuomba, maana hizo bahati ni za wachache na nimarachache kujitokeza ktk maisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kanchibay

kanchibay

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
188
Likes
153
Points
60
kanchibay

kanchibay

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
188 153 60
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
1,008
Likes
1,527
Points
280
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
1,008 1,527 280
Ndo nimeelewa kwanini wadada wengi wanadis wanaume wafupi

 
danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,157
Likes
1,777
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,157 1,777 280
Wewe Umemchoka sema Sio kwamba humpendi alichokosea ni kukupa Dudu yake mara nyingi hadi umeichoka

Malipo ni hapa Hapa Duniani Mbinguni ni kuimba Tuuu
 
emnly danny

emnly danny

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
211
Likes
154
Points
60
Age
49
emnly danny

emnly danny

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
211 154 60
Mtoa mada ulichoandika kinaakisi maisha yangu kabisa nimepitia hili na mm pia nilisoma nae chuo amenipita 5yrs
Nilijaribu kila njia kumuacha ilishindikana ila kiukweli alinipenda Kwetu anajulikan na baadhi ya ndg na kwasasa nina mtt nae mmoja
Baada ya kukaa na kutafakar sanaa nimeon ni bora mwanamke akupende walau utaishi nasemea hili kwasababu
ijapokuwa ninamapungufu meng lakin ameyabeba na anaakili ya maisha sana
nakushauri kabla ya kufanya maamuzi ya kumuacha jipe muda wa kufikir
Au rafuta demu unayempend kweli alafu ingia naye kwenye mahusiano ndipo utakapo jua kuna tofauti kati ya kupenda na kupendwa
Kila kher bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
707
Likes
514
Points
180
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2017
707 514 180
Mtoa mada ulichoandika kinaakisi maisha yangu kabisa nimepitia hili na mm pia nilisoma nae chuo amenipita 5yrs
Nilijaribu kila njia kumuacha ilishindikana ila kiukweli alinipenda Kwetu anajulikan na baadhi ya ndg na kwasasa nina mtt nae mmoja
Baada ya kukaa na kutafakar sanaa nimeon ni bora mwanamke akupende walau utaishi nasemea hili kwasababu
ijapokuwa ninamapungufu meng lakin ameyabeba na anaakili ya maisha sana
nakushauri kabla ya kufanya maamuzi ya kumuacha jipe muda wa kufikir
Au rafuta demu unayempend kweli alafu ingia naye kwenye mahusiano ndipo utakapo jua kuna tofauti kati ya kupenda na kupendwa
Kila kher bro

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahyo mkuu unataka kuniambia huyo mwanamke ndo umemuoa?? au baada ya kuwaza sana ulifikia wapi!
 
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
299
Likes
316
Points
80
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
299 316 80
Mkuu usipate tabu nipe mimi uyo mwanamke nimchukue mazima, cha kufanya nipm tu namba yake mengine niachie mimi. Na ninakuhakikishia ndani ya siku mbili atakuja kukuacha yeye mwenyewe. Sijisifii ila kwenye sekta ya kutongoza wanawake nipo vizuri sana natongoza mpaka mwanamke analia, kamasi zinatoka akitoka hapo anaenda chooni kuharisha.

"Typed with my thumbs."
Hahahhaha tungependa kupata nusu ya ujuzi wako hahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
299
Likes
316
Points
80
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
299 316 80
Anza kupunguza ukaribu, uwe busy kila akikupigia wewe una kazi lakini ahidi kumtafuta ukiwa free, ikipita mwezi mmoja miwili ataelewa somo.

NB: the law of life your time will come, you will fall in love with a person who doesn’t have feelings for you. That’s the way it’s.
We BWANA SOSI ushauri huu hapa na hii ndo njia pekee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
299
Likes
316
Points
80
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
299 316 80
BWANA SOSI nakuelewa sana,hata mumi ilinikuta hivyo,nilipata mwanamke ananipenda mchapa kazi na kwetu wanamjua ila moyoni mwangu nilikua najua sioi wala sio type yangu,kilichonisaidia aliteleza akacheat nikashindilia hapo hapo,ila kwa sasa ni rafiki yangu na ananipaga michongo ya bizness napata hela akijua tutakua pamoja again ila mm sithubutu kwakua najua sina plan nae sitaki kumharibia maisha wala kuziba rizki kwa watu wanaompenda kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,039
Likes
2,793
Points
280
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,039 2,793 280
BWANA SOSI nakuelewa sana,hata mumi ilinikuta hivyo,nilipata mwanamke ananipenda mchapa kazi na kwetu wanamjua ila moyoni mwangu nilikua najua sioi wala sio type yangu,kilichonisaidia aliteleza akacheat nikashindilia hapo hapo,ila kwa sasa ni rafiki yangu na ananipaga michongo ya bizness napata hela akijua tutakua pamoja again ila mm sithubutu kwakua najua sina plan nae sitaki kumharibia maisha wala kuziba rizki kwa watu wanaompenda kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
dah hio situation ya kucheat nadhani ulishangilia badala ya kuhuzunika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
707
Likes
514
Points
180
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2017
707 514 180
BWANA SOSI nakuelewa sana,hata mumi ilinikuta hivyo,nilipata mwanamke ananipenda mchapa kazi na kwetu wanamjua ila moyoni mwangu nilikua najua sioi wala sio type yangu,kilichonisaidia aliteleza akacheat nikashindilia hapo hapo,ila kwa sasa ni rafiki yangu na ananipaga michongo ya bizness napata hela akijua tutakua pamoja again ila mm sithubutu kwakua najua sina plan nae sitaki kumharibia maisha wala kuziba rizki kwa watu wanaompenda kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah kumbe tupo wengi!! ngoja na me nasubili chance kama hiyo !
 
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
707
Likes
514
Points
180
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2017
707 514 180
Watu wengi humu wamekua wakinibeza kwenye swala la kutofautiana kimo, niwaambie tu hakuna kitu kizuri kama kua comfortable ukiongozana na mkeo!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,048
Members 490,571
Posts 30,499,392