Namwomba rais ajibu:- unafiki wa viongozi wa afrika wanamkejeli nani? Wenye akili?


S

sandefs

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
264
Likes
0
Points
33
S

sandefs

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
264 0 33
Marais afrika wala rushwa wauwaji na maovu lukuki kwa misingi ya matendo ya gvnt zao. Wanalilia madiba kilio cha furaha
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Wanajifanya kuongea maneno matamu kwenye public, kumbe nchini kwao hakuna anayependwa.
 

Forum statistics

Threads 1,249,679
Members 481,004
Posts 29,707,202