Namtafuta rafiki yangu tulipotezana 2002, yaweza kuwa wewe!


Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,905
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,905 13 145
Wadau namtafuta rafiki yangu kwa jina la Mariam Feruzi tulipotezana mwaka 2002 baada ya kuhitimu elimu ya sekondari Forest Hill morogoro. Alikuwa anakaa maeneo ya kabla hujafika baa ya kambarage ukiwa unatoka sokoni upande wa kushoto, kulikuwa na duka la samaki. Tafadhali mwenye mawasiliano au habari zake zozote naomba anifahamishe ntampataje, NI MUHIMU SANA.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
mpigie Twaha juma sasa hivi
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
baada ya huu uzi lazima uje mwingine nimepata mke jf haya mnaomjua..msaidieni huyu sniper anashida..
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Mnataka mkumbushiane enzi zenu!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Wadau namtafuta rafiki yangu kwa jina la Mariam Feruzi tulipotezana mwaka 2002 baada ya kuhitimu elimu ya sekondari Forest Hill morogoro. Alikuwa anakaa maeneo ya kabla hujafika baa ya kambarage ukiwa unatoka sokoni upande wa kushoto, kulikuwa na duka la samaki. Tafadhali mwenye mawasiliano au habari zake zozote naomba anifahamishe ntampataje, NI MUHIMU SANA.
Hilo jina siyo geni sana masikioni mwangu. Alikuwa anaishi Kilakala?
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,413
Likes
540
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,413 540 280
Mkuu, siredi za namna hii unaweza ukajikuta unatengua nyonga ndoa/uchumba/urafiki wa watu. We haya.......!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,320
Likes
10,263
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,320 10,263 280
Tafuta mwengine,
Huyo alishaolewa!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,517
Members 463,205
Posts 28,551,177