Namtafuta Mama Big

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Jul 27, 2008
3,175
1,195
Hello nimerudi baada ya kujipa bun ya siku tatu na ushee hivi. Nilikuwa na hasira za akina Kiravu na Makame wake. Well nasikia wana rais wao mpya sasa. Sitaki kuliongelea kwa sasa.
Nimerudi na kuambiwa kuna JF member Anayekwenda kwa jina la Mama Big. Naskia ni mtaalamu wa kutoa stress za kichwa. Namtafuta sana anipe masage za stress.
Mama Big where are you. Someone looking for you!:A S-heart-2:
 

ENZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,154
2,000
Ht mie namsaka sana! akitokea antafute kwnye no hz. 0713800800
 

Sokomoko

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,915
1,195
Mkimpata niibieni kufuli lake nataka niliweke kwenye drawer yangu kazini niwe nanusa nusa nasikia kipapa chake kinanukia vizuuuuri sana
 

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Jul 27, 2008
3,175
1,195
Miye ndo namtaka zaidi. Mama Big honey ukipitia hapa niPM basi tulonge. Nimechooooooooooooka sana na sihasa za nji hii
 

The Finest

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
21,617
1,225
Hello nimerudi baada ya kujipa bun ya siku tatu na ushee hivi. Nilikuwa na hasira za akina Kiravu na Makame wake. Well nasikia wana rais wao mpya sasa. Sitaki kuliongelea kwa sasa.
Nimerudi na kuambiwa kuna JF member Anayekwenda kwa jina la Mama Big. Naskia ni mtaalamu wa kutoa stress za kichwa. Namtafuta sana anipe masage za stress.
Mama Big where are you. Someone looking for you!:A S-heart-2:

Mama Big yupo kwangu itabidi ufanye logistics akikubali nakuachia lakini you have to do some extra job kwasababu kuna vitu anavyopata huku
 

ENZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,154
2,000
Mama Big yupo kwangu itabidi ufanye logistics akikubali nakuachia lakini you have to do some extra job kwasababu kuna vitu anavyopata huku

vp anatoa hiyo . yake maana mi nimpenzi sana wa .
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,247
2,000
The finest huyo uliyenaye fake mamabig wa jf ninye na tumeenda vocation gombe karibu kama unajua kuongea na chimpanzee!kwani ndo walinzi!halafu wewe siunaye preta?au wewe nikutoa dozi mpwa sema!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,310
2,000
Wa kunyumba hivi dada Sophy alijifungua?
Btw naenda kwa 'faza Babu'.

ha ha....wakwetu da sophy alitupotelea ktk mazingira ya kutatanisha...na wenye habari zake wameuchubua
Duh...hivi leo ndio ile siku ya kushukuru eeh.....include me plz
 

bht

JF-Expert Member
May 14, 2009
10,338
2,000
ha ha....wakwetu da sophy alitupotelea ktk mazingira ya kutatanisha...na wenye habari zake wameuchubua
Duh...hivi leo ndio ile siku ya kushukuru eeh.....include me plz

Basi nimeona mama big anatafutwa nikajua ndo da sophy kapanda cheo.
Eeeh mae ndo leo, u inclusivw ofcoz
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Jul 24, 2008
10,474
1,225
The Finest hahahaha........ rule namba 3 bana ya ISC ....... hebu mtoe bana Mama Big na wenzako wam'sabahi'
 

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
8,181
2,000
Wa kunyumba hivi dada Sophy alijifungua?
Btw naenda kwa 'faza Babu'.
ha ha haa shem upo ww??mbona long tyme kimya hivyo,usipotee bana some-tyme nirushie hata salamu kule kwa ujumbe binafsi:smile-big:
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,687
0
Mkimpata niibieni kufuli lake nataka niliweke kwenye drawer yangu kazini niwe nanusa nusa nasikia kipapa chake kinanukia vizuuuuri sana
mweee mweee jaman.......kinanukia siyo?
mhh natamani ungemwambia wakat mpo face to face maneno haya sijui ugepewa majibu gan wewe dah!!!
ronga longa vyema na finest atakupa njia ya kumpata mama bg....BIGIRITA UPO?umeskia i maneno?pole
 

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Sep 26, 2010
928
1,000

QUOTE=Rose1980;1233682]mweee mweee jaman.......kinanukia siyo?
mhh natamani ungemwambia wakat mpo face to face maneno haya sijui ugepewa majibu gan wewe dah!!!
ronga longa vyema na finest atakupa njia ya kumpata mama bg....BIGIRITA UPO?umeskia i maneno?pole[/QUOTE]

bigirita na mama big tena! jamaa alinipiga mkwara kwa preta
yaani ile day one naingia jamvini hahahaha kumbe na yeye
mharibifu tuu! ngoja nirudi kwa preta mie, preta upoooo :wave:[
 

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Jul 27, 2008
3,175
1,195
Mama Big yupo kwangu itabidi ufanye logistics akikubali nakuachia lakini you have to do some extra job kwasababu kuna vitu anavyopata huku

Kama sio ile ya tiGo basi mzee nyingine naziweza. Nilete ngombe ngapi mangi unachie?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom