Namtafuta kaka yangu-Lugaba Kasubu Mlanda Wa Mwanza Igoma


cement

cement

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
582
Likes
15
Points
35
cement

cement

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
582 15 35
Wakuu namtafuta br wangu tumepotezana tangu 2009 mpaka leo ni msukuma wa sengerema lkn maisha yake yalikuwa Igoma Mwanza Kwa bibi yetu hakuna ndugu wala mtu yoyote mwenye taarifa zake kwamba yupo wapi mara ya mwisho alikuwa anaishi Dar kwa bro mikoa aoiyopendelea kuishi ni Arusha,Mwanza,Singida, na Dar es salaani mtu mzm miaka ni 37,mweusi na sio mrefu wa mfupi ni wa wastani plz ambaye amepata kusikia taarifa zake ani pm tuwasiliane zaidi yeye ni mhimu sana kwa familia wazazi kila cku wanalia pia hata mke wake hakuna anayejua tusaidieni
 

Forum statistics

Threads 1,251,265
Members 481,613
Posts 29,764,454