Namtafuta huyu mdada

Mpendanchi-2

JF-Expert Member
Apr 4, 2009
305
0
Sometimes ukiona unamtafuta mtu humpati basi ujue Mungu kakuebisha na balaa kubwa !!! ushukuru then achana naye kabisa!!!
 

The Farmer

JF-Expert Member
Jan 7, 2009
1,660
2,000
Mhh, Naona utakuwa umechoka kukaa hapa Duniani, huwezi kuwa na mawazo ya kumtafuta huyo mdada...
 

Kijuso

Senior Member
Jun 23, 2009
161
195
du ni noma huyu dada kanifanya niende viwaja kwa sababu yake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Babylon

JF-Expert Member
Feb 5, 2009
1,338
1,195
mbona vitisho vingi?
nipeni namba yake nijitoe mhanga wakuu

Nikweli mazee kama unaitaka pepo Usiogope kufa ni sawa na nzi kufia mzogani .number yake nii hii hapa tusitakane muhali 0783573614.
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Jul 20, 2007
16,691
2,000
Astaghfurrillah..

Hivi haya ndo mambo ya rusha roho ..vidole juu? Huu si ndo ukafiri wenyewe huu? Laanatul shetwan bin Ibilis
 

Yo Yo

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,240
0
Astaghfurrillah..

Hivi haya ndo mambo ya rusha roho ..vidole juu? Huu si ndo ukafiri wenyewe huu? Laanatul shetwan bin Ibilis
Washa’ngaa nini mpemba? Mambo yenu ndio mlioyaleta mmewaharibu wabara…..b4 walikuwa watu wazuri wenye tabia njema……shindweni na mlegee
 

Froida

JF-Expert Member
May 25, 2009
8,736
2,000
Msituletee mambo ya matusi ya ze utamu nani anajua nyie kama hamna ukimwi,upuuzi mtupu kuanika picha za watu kwenye links behave please
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom