namtafuta dark city

AMARIDONG

JF-Expert Member
Jun 24, 2010
2,502
0
Nimefunguliwa tokea jana mkuu upo naomba uirudishe ile mada yetu iliyonipa ban nina jambo lakusema
 

AMARIDONG

JF-Expert Member
Jun 24, 2010
2,502
0
Kweli mkuu hata mimi alinipiga ban kwa ile mada yake ya kihuni namtafuta kama upo humu please njoo hapa tuna jambo nawe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom