Namshukuru sana Wema Sepetu, alishiriki kikamilifu kuandika mashairi ya 'Nataka kulewa' - Diamond


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Diamond akiojiwa na mboni katika kipind cha mboni show kinachorushwa na EATV amesema kwamba anamshukuru sana wema sepetu kwa kushiriki kuandika mashairi ya nyimbo yake mpya nataka kulewa.
ametolea mfano maneno kama kumbe mjinga ni mimi ninatunza wengine wanachukua,mapenz yananifanya nilie kama mtoto,nikamvisha na pete kwa kumuoa kumbe mwenzangu ...... kwa waliosikiliza nyimbo hio watajua nini nasema.
pia aliulizwa ataje wanawake waliomsaidia sana wa kwanza kabisa akasema mama yake,wa pili akasema wema sepetu,watu wakashangilia sana harafu akafikiria sana nakusema pia si vibaya nikimshukuru jokate.

Binafsi namkubali sana Diamond kwa kuwa muwazi na kwa jitihada anazofanya
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Points
195
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 195
Anaua skendo la kuiba mashairi eeeenh!...
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,623
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,623 2,000
Therefore?
Unataka tujadili nini hapa?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Therefore?
Unataka tujadili nini hapa?
mkuu unajua kwamba ili jukwaa la celebrities,maisha yao kwa ujumla na wanavyoishi pengine umekosea njia
 
L

LIpili

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
43
Points
0
L

LIpili

Member
Joined Apr 14, 2012
43 0
Kama imeshafika stage ya kutungiwa mashairi na Wema Sepetu, basi mwisho wa kutamba kwenye fani umekaribia
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
Yaani wa Tanzania ni wajinga sana..
Inshort Diamond, Wema sepetu, Jokate, na Erick Shigongo mwenye magazeti ya ijumaa na uwazi wanacheza mchezo wa kuwekana juuu kibiashara na wanalipana pesa kwenye huo mchezo..

Mchezo unakwenda hivi.. Kinachofanya wa Tanzania tumpende diamond na awe juu ni Drama zake na Wema na jokate.. Na hizi drama zinaandikwa sana na shigongo news papers na Watu wananunua sana magazeti.. Na Wema na jokate nao filamu zao Zinauzika sana as watu wanakuwa na Attention nao kuona nini kitatokea au itakuaje kuanzia uzinduzi wa filamu etc..

So Wema na jokate wanasababisha Diamond awe juu watu show zake wajae waone nini Kitatokea na Vile vile shigongo nae auze magazeti mengi na Mwisho wa siku wanapeana commission ya mapato..

Nina uhakika hakuna mahusiano ya Diamond na Wema wala Jokate zaidi ya seeking attention for sales purpose.. Na wamefanikiwa kwa hilo..

Kama unabisha endelea kubisha but ipo siku Utaelewa ninachokiongelea..

Msinirushie mawe haya mawazo yangu tu...

Through entertainment business analysis nimegundua Hakuna mapenzi hapo, hizo drama ni for sales attention
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Points
2,000
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 2,000
Diamond anatafta promo ya wimbo wake hamna lolote!
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,958
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,958 2,000
Yaani wa Tanzania ni wajinga sana..
Inshort Diamond, Wema sepetu, Jokate, na Erick Shigongo mwenye magazeti ya ijumaa na uwazi wanacheza mchezo wa kuwekana juuu kibiashara na wanalipana pesa kwenye huo mchezo..

Mchezo unakwenda hivi.. Kinachofanya wa Tanzania tumpende diamond na awe juu ni Drama zake na Wema na jokate.. Na hizi drama zinaandikwa sana na shigongo news papers na Watu wananunua sana magazeti.. Na Wema na jokate nao filamu zao Zinauzika sana as watu wanakuwa na Attention nao kuona nini kitatokea au itakuaje kuanzia uzinduzi wa filamu etc..

So Wema na jokate wanasababisha Diamond awe juu watu show zake wajae waone nini Kitatokea na Vile vile shigongo nae auze magazeti mengi na Mwisho wa siku wanapeana commission ya mapato..

Nina uhakika hakuna mahusiano ya Diamond na Wema wala Jokate zaidi ya seeking attention for sales purpose.. Na wamefanikiwa kwa hilo..

Kama unabisha endelea kubisha but ipo siku Utaelewa ninachokiongelea..

Msinirushie mawe haya mawazo yangu tu...

Through entertainment business analysis nimegundua Hakuna mapenzi hapo, hizo drama ni for sales attention
Sasa ujinga wetu ni upi hapo?
 
Nyleptha

Nyleptha

Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
69
Points
0
Nyleptha

Nyleptha

Member
Joined Jun 19, 2012
69 0
MKATA KIU sasa katika yooooote uliyoeleza ujinga wa watanzania ni upi?
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,636
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,636 2,000
Mwisho wa diamond ushafika.
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
MKATA KIU sasa katika yooooote uliyoeleza ujinga wa watanzania ni upi?
Kutekwa na vituko vyao na kuwanufaisha kibiashara.. We huoni story za diamond na wema, jokate sijui nani zinavyoteka watu akili na kujikuta wanajaa sana kwenye show zao
 
M

Mashiboboyu

New Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
2
Points
0
M

Mashiboboyu

New Member
Joined Dec 5, 2012
2 0
Kama imeshafika stage ya kutungiwa mashairi na Wema Sepetu, basi mwisho wa kutamba kwenye fani umekaribia
Kwan kutungiwa mashair kuna shida gan? Au we ndo wale ambao wakiona msanii katungiwa wimbo wanamwona kaishiwa? Kutungiwa mashair ni kitu cha kawaida ndugu.
 
edgarharson

edgarharson

Member
Joined
May 5, 2011
Messages
21
Points
20
edgarharson

edgarharson

Member
Joined May 5, 2011
21 20
Hawana jipya hao.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,724
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,724 2,000
Diamond yupo tayari kutembe uchi ili atangaze singo yake...nyambafu.!
 

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top