nampongeza sanajohn heche kwa kufanya kazi kwa ushirikiano na serikali hongera sana.

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
Ni mara kadhaa namuona comfortably akishirikiana na mawaziri kutoa changa moto za wananchi wake namoongeza sana kwa hilo, ndicho tunacho hitaji ,ukisha chaguliwa kuwa kiongozi siasa weka fanya kazi kwa ushirikiano na seriakli yako.
Sio wengine wakiona viongozi wakuu wamewatembelea kwenye majimbo yao wao hawahudhurii vikao eti kisa sio wa chama chake nadiriki kusema huo nu ujinga ulio tukuka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom