Nampongeza Mbwana samata man of te match kwa kuhojiwa kwa kiswahili


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,792
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,792 280
Kingereza ni lugha ya kikoloni. Mm nimemkubali jamaa sana na kafanya fresh sana kuomba kuhojiwa kwa kiswahili kuliko kujitutumuakuongea lugha za watu. Ni kama mchezaji wa Uingereza ambaye hajui kihispania ama kireno.
Big up sama mbwana samatta
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Big up,go Tz go.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
bongera sana kwa Taifa La Tanzania
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Samatta ndo pro wetu lazima tujivunie bana.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
na ivo nae anasthili kupongezwa...!
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593