Nampenda Sana Yesu mpaka namuonea wivu

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
13,474
2,000
Wakuu huyu mwalimu asiye na kifani ameyagusa Sana maisha yangu kwa kweli Ni njia,kweli na uzima ukubali au ukatae.mahubiri yake hasa ya pale mlimani yanaendelea kutufaidi sote.kuna muda inafika huwa nampenda Sana kiasi kwamba sitaki wengine mumupate huyu yesu yaani Naona Kama mkimpata mtafaidi sana kuliko hata mimi.
 

ibraton

JF-Expert Member
Apr 7, 2011
348
250
Wakuu huyu mwalimu asiye na kifani ameyagusa Sana maisha yangu kwa kweli Ni njia,kweli na uzima ukubali au ukatae.mahubiri yake hasa ya pale mlimani yanaendelea kutufaidi sote.kuna muda inafika huwa nampenda Sana kiasi kwamba sitaki wengine mumupate huyu yesu yaani Naona Kama mkimpata mtafaidi sana kuliko hata mimi.
angalia husije ukanywa JIKI maana majirani zetu wanaongoza kwa VISA mara kafufuliwa wengine wamekunywa JIK basi alimladi tafarani 🤣🤣🤣
 

Rawasha

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
1,067
2,000
Yesu yupi? Maana wapo yesu wengi.
Wakuu huyu mwalimu asiye na kifani ameyagusa Sana maisha yangu kwa kweli Ni njia,kweli na uzima ukubali au ukatae.mahubiri yake hasa ya pale mlimani yanaendelea kutufaidi sote.kuna muda inafika huwa nampenda Sana kiasi kwamba sitaki wengine mumupate huyu yesu yaani Naona Kama mkimpata mtafaidi sana kuliko hata mimi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom