Nampenda Sana Money Penny~ Happy Birthday To Her

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,538
2,000
Woyooooooooooooooooo!

Nawapenda wote pia

Asanteni Kwa Birthday Wishes, am Blessed kuzaliwa leo sikukuu ya wanawake Duniani

Uuuuuwi kama najiona leo nitakavyo turn-up woyoooooo πŸ‘™πŸ’„πŸ’πŸ’Ž

Nimetimiza miaka 50 kamili leo... Show nzima itakuwa Instagram leo na YouTube Kesho mpaka j2 unakosaje labda?

Heri ya sikukuu ya WANAWAKE Duniani wanawake wenzangu wote Jamii Forums

Ushauri wangu Kwa Wanaume:
Wanaume acheni kuwanyanyasa wanawake jamaa .... Wapendeni na kuwathamini kama mnavyopenda Mama zenu


Honey 50thebe si utakuwepo Masaki Leo ee?
Mdogowangu Smart911 na WiFi mahondaw najua hamtakosa

 

nanga mstafu

JF-Expert Member
Aug 12, 2016
385
1,000
Woyooooooooooooooooo!

Nawapenda wote pia

Asanteni Kwa Birthday Wishes, am Blessed kuzaliwa leo sikukuu ya wanawake Duniani

Uuuuuwi kama najiona leo nitakavyo turn-up woyoooooo πŸ‘™πŸ’„πŸ’πŸ’Ž

Nimetimiza miaka 50 kamili leo... Show nzima itakuwa Instagram leo na YouTube Kesho mpaka j2 unakosaje labda?

Heri ya sikukuu ya WANAWAKE Duniani wanawake wenzangu wote Jamii Forums

Ushauri wangu Kwa Wanaume:
Wanaume acheni kuwanyanyasa wanawake jamaa .... Wapendeni na kuwathamini kama mnavyopenda Mama zenu


Honey 50thebe si utakuwepo Masaki Leo ee?
Mdogowangu Smart911 na WiFi mahondaw najua hamtakosa

Bibie natamani tigo yako
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,762
2,000
πŸ€£πŸ˜ƒπŸ–πŸ·πŸŽπŸŽπŸŽ‚πŸŽ‚πŸ·πŸ·
β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘β™‘
HAPPY BIRTHDAY MREMBO
 

50thebe

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,692
2,000
Woyooooooooooooooooo!

Nawapenda wote pia

Asanteni Kwa Birthday Wishes, am Blessed kuzaliwa leo sikukuu ya wanawake Duniani

Uuuuuwi kama najiona leo nitakavyo turn-up woyoooooo πŸ‘™πŸ’„πŸ’πŸ’Ž

Nimetimiza miaka 50 kamili leo... Show nzima itakuwa Instagram leo na YouTube Kesho mpaka j2 unakosaje labda?

Heri ya sikukuu ya WANAWAKE Duniani wanawake wenzangu wote Jamii Forums

Ushauri wangu Kwa Wanaume:
Wanaume acheni kuwanyanyasa wanawake jamaa .... Wapendeni na kuwathamini kama mnavyopenda Mama zenu


Honey 50thebe si utakuwepo Masaki Leo ee?
Mdogowangu Smart911 na WiFi mahondaw najua hamtakosa


Honey Money Penny

As Lord God Almighty adds years into your life, may he add life into your years. I pray. Wishing you a hip hip hurrey Happy Birthday and many more happy returns. Please pick a gift :cool:

With love always

50thebe
 

Attachments

  • File size
    10.8 MB
    Views
    9

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom