Namna ya kutambua mawasiliano kwa njia ya simu 1 kwenda nyingine


N

nzovwe

Senior Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
119
Points
0
N

nzovwe

Senior Member
Joined Aug 15, 2013
119 0
Nahitaji kujua mawasilano ya mke wangu yanayofanyika kwenye simu yake ya mkononi, yaani akitumiwa message kwenye simu yake iingie na kwenye simu yangu, pia akipigiwa simu na mtu mwngne simu iweze kuita na kwangu ila nisiweze kuipokea na atakapoipokea akianza mazungumzo na aliyempigia simu nami niwe naweza kusikiliza maongezi yao kupitia simu yangu.
Ombi langu ni kuelekezwa namna ya kuunganisha hizi laini mbili ya mke wangu na ya kwangu pasipo kumjulisha mke wangu kwamba naunganisha simu ziwe zinatoa taarifa, kama kuna mtu yeyote anaejua anielekeze au tuwasiliane kupitia namba yangu ya simu. Nitashukuru sana kwa kupatiwa ufumbuzi maana nimejaribu mda mrefu hili zoezi lakini nimeshindwa kufanikiwa. Msaada waweza ku comment au msaada mzuri waweza kunistua kupitia namba 0756831508. Asanteni!
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,615
Points
2,000
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,615 2,000
lengo,nia na dhumuni ni nn hasa mkuu?..kuna vitu umeona haviendi sawa?.
 
G

Gasy wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
332
Points
225
G

Gasy wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
332 225
Utajipa Pressure mkuu...
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,442
Points
2,000
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,442 2,000
Kaeeni chini kwanza , muongee, mwambie kabisa siku hizi sikuelewi katika matumizi yako ya simu!!!
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,442
Points
2,000
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,442 2,000
Kabla ya kumuoa alikuwa anatumia simu??? . Nakama alikuwa anatumia sa mwambie kabisa usiogope, mwambie hivii " wakati nakuoa nilikukuta na simu yako, sa siwezi kukufundisha matumizi ya simu, hapo lazima akae chini ajiulize kwanini kaniambia hivi... Wee kuwa mchangamfu tu atajibadilisha tabia yake
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Kwani kalazimishwa kumuoa? I hate watu wa namna hiii. Kama kweli ni mkeo wewe tafuta namna ya kumtunza na family kwa ujumla pamoja na kutafuta miradi. Huo muda wa kumfuatilia ungejikita kwenye miradi ungekuwa mbali. Just thinking loud
 
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
6,658
Points
2,000
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
6,658 2,000
Ukiingilia mawasiliano yake anaweza hata kukushitaki, sheria hairuhusu hilo, mambo mengine ni kujitafutia pressure bure!
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,309
Points
2,000
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,309 2,000
Nokia kwa kutumia Nokia pc suite uki connect kwa njia ya Bluetooth unaweza ku view sms na call records ila swali linakuja :
1. je mke wako yupo tayari kutumia simu ya Nokia?
2. na je atakubali Bluetooth ya simu kuwa on muda wote?
 
Mzee_2015

Mzee_2015

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
255
Points
195
Mzee_2015

Mzee_2015

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
255 195
Na kushauri uongee na shirika la mtandoa wa simu ya mke wako ukileta vielelezo vyako vyote na vya mke wako labda utapata kibali cha halalii ili wakusaidie Katika hilo fumanizi. .!Hata hivyo jaribu utumie call diversion katika simuyamke wako kuenda simu yako Pengine itakusaidia katika upekuzi wako lakini kumbuka unalotaka kufanya sio sahihi.unajjiingiza katika ugonjwa usiopata kipimo
 
Mzee_2015

Mzee_2015

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
255
Points
195
Mzee_2015

Mzee_2015

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
255 195
Kwani kalazimishwa kumuoa? I hate watu wa namna hiii. Kama kweli ni mkeo wewe tafuta namna ya kumtunza na family kwa ujumla pamoja na kutafuta miradi. Huo muda wa kumfuatilia ungejikita kwenye miradi ungekuwa mbali. Just thinking loud
Sote atuwezi kujua Mapenzi yaliopo hapo juu.Labda anataka amrithishe kila kitu lakini anahitaji apate uthibitisho kama kweli mke wake anamjali
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Points
1,500
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 1,500
Download automati call record itakusaidia sana, maana usiku ukiwa home utaweza kusikilza simu zooote alizopiga na alizopigiwa
 
J

Jackmedia

Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
81
Points
0
J

Jackmedia

Member
Joined Apr 19, 2015
81 0
Mke wangu sio mtundu sana kwenye cm so nimemtegea automatic recording pale anapoonge na mtu na nikipata chans ya kuishika hua naskiliza alichoongea.. NIPRESHA MKUU ACHANA NA HZO MAMBO
 
Lofawamali

Lofawamali

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
303
Points
250
Lofawamali

Lofawamali

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
303 250
Mi mke wangu niliwah pia kumfanyia hvyo hvyo kwenye call record mwisho wa cku ikawa ugomvi mana nilijua kila hatua yake mjomba acha inauna sana ni bora kama anakuheshim hafany mbele yako shukuru mungu.

Mana inauma yani kitu unakijua unamuuliza alf anakudanganya na bonge la tabasam kama hauna uvumilivu unaweza hata ukamuwekea sumu afe mana haina haja ya kulala na kuamka na mnafki adui wa kimya kimya ama kwel kikukacho kinguon mwako inauma sana.Wanawake hawachungiki ka kunguru
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top