Namna ya kupata matangazo ya kiswahili kwenye Dstv


stickyfinger

stickyfinger

Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
53
Likes
11
Points
15
stickyfinger

stickyfinger

Member
Joined Feb 26, 2013
53 11 15
Wakuu naomba msaada wa kuweza kusikia matangazo ya mpira ya Dstv kwa kiswahili. Kwenye screen kuna tangazo linasema audio 3: kiswahili ila nashindwa kuipata kwa remote control yangu. Nataka kuwasikia wakina Edo Kumwembe live.
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,528
Likes
161
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,528 161 160
Bonyeza button ya LANGUAGE alafu chagua LANGUAGE 2 OF 2 utapata matangazo kwa kiswahili
 
M

mkuunduguyako

Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
5
Likes
2
Points
5
M

mkuunduguyako

Member
Joined Oct 26, 2016
5 2 5
Bonyeza button iliyoandikwa "opt" kwenye remote yako kisha chagua Language na ubadilishe
 
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
27,721
Likes
109,059
Points
280
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
27,721 109,059 280
Ngoja nijaribu aisee
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424