Namna ya kuondoa madoa


M

madame agnes

Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
30
Likes
11
Points
15
Age
48
M

madame agnes

Member
Joined Aug 16, 2016
30 11 15
Tumia baking powder au baking soda changanya na maji ya limao koroga mchanganyiko huo subiri kwa dakika mbili then upake usoni kaa nao huo mchanganyiko usoni kwa muda wa dakika 15 then osha USO wako kwa maji ya uvuguvugu au maji ya baridi hii hata mm ilinisaidia sanaaa
 
lopee

lopee

Senior Member
Joined
Aug 17, 2016
Messages
103
Likes
35
Points
45
lopee

lopee

Senior Member
Joined Aug 17, 2016
103 35 45
Wakuu nahitaji namna ya kuondoa madoa madoa flani meusi hivi yanayotokea usoni hasa kwa akina dada/wamama, mwenye jufahamu naomba ujuzi wenu...!!!
Namna ya kuondoa ni kupata mafuta mazuri yatakayofaa ngoz yako bas, 0673216816
 
mamee

mamee

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
239
Likes
55
Points
45
mamee

mamee

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
239 55 45
Chukua ukwaju chemsha mabaki yake paka usoni after kuchemsha yakae 20min osha maji ya, ukwaju weka kwenyekichupa tumia kama cleanser kilasiku asb na jioni na pia lazima uwe nakitu kimoja kuonshea uso sio sabuni ya kipande hapana yani variety of clening set km clear n clean, garnier kwa washing face utakayotumia asb na jioni pia epuka kugusa uso
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,595
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,595 2,351 280
CHUKUA ASALI VIJIKO 5,
PAPAI SAGA PIMA VIJIKO 10
CHANGANYA PAKAA NI NZURI SANA
 
vivianlyimo_teamoriflame

vivianlyimo_teamoriflame

Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
90
Likes
51
Points
25
Age
25
vivianlyimo_teamoriflame

vivianlyimo_teamoriflame

Member
Joined Mar 10, 2017
90 51 25
Wakuu nahitaji namna ya kuondoa madoa madoa flani meusi hivi yanayotokea usoni hasa kwa akina dada/wamama, mwenye jufahamu naomba ujuzi wenu...!!!
Pole kuna na bidhaa za kampuni ya Oriflame, hizo zimetengenezwa kwa kutumia malighafi asilia.. Husaidia kuondoa madoa yute na hata chunusi bila kuichubua ng'ozi yako.. Ukihitaji wasiliana nami kwa simu namba 0672416294 ntakuelekeza bei na namna ya kupata
 
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,026
Likes
24,151
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,026 24,151 280
Tumia baking powder au baking soda changanya na maji ya limao koroga mchanganyiko huo subiri kwa dakika mbili then upake usoni kaa nao huo mchanganyiko usoni kwa muda wa dakika 15 then osha USO wako kwa maji ya uvuguvugu au maji ya baridi hii hata mm ilinisaidia sanaaa
Hii ni nzuri.Masahihisho. Baking powder ni tofauti na Baking Soda. Atumie Baking Soda na si Baking Powder.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,595
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,595 2,351 280
Hii ni nzuri.Masahihisho. Baking powder ni tofauti na Baking Soda. Atumie Baking Soda na si Baking Powder.
HAYA MADUBWASHA YANA BABUA KWANI YEYE ANSTAKA KUJICHUBUA AU KUTOA MADOA TU
 
lyimovivianteamoriflame

lyimovivianteamoriflame

Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
37
Likes
44
Points
25
lyimovivianteamoriflame

lyimovivianteamoriflame

Member
Joined Mar 22, 2017
37 44 25
Pole kuna na bidhaa za kampuni ya Oriflame, hizo zimetengenezwa kwa kutumia malighafi asilia.. Husaidia kuondoa madoa yute na hata chunusi bila kuichubua ng'ozi yako.. Ukihitaji wasiliana nami kwa simu namba 0672416294 ntakuelekeza bei na namna ya kupata
Hello usisite kunitafuta kwa simu namba 0672416294 ninayo mafuta kutoka Oriflame yatakusaidia bila kuchubua ngozi yako
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,049