Namna ya kujua baadhi ya daladala ni ya njia ipi kwa kuangalia abiria tu ukiwa Dar es Salaam

Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
13,884
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
13,884 2,000
Ukiwa Dar waweza jua daladala ni ya njia ipi kwa kuangalia tu abiria wanaoshuka au kupanda. Ukiona daladala abiria wengi wamevaa madela na baraghashia nyingi na wanaongea sana hiyo daladala ni ya kuelekea Temeke.

Ukiona wanaopanda basi wengi wamevaa jeans na vimini hata vibibi vikiwa na vimini na vikaptula, hiyo daladala ni ya kuelekea njia ya Mikocheni, Masaki na Mwenge.

Ukiona daladala wengi wanaopanda ni weupe weupe na wana meno kama yameoza oza ni daladala ya kwenda Kimara.

Ukiona daladala ina watu warefu wengi na wengine wengi unawaona ni weusi sana na wote wanaonekana kama 'full time' wako serious usoni hiyo daladala ni ya kuelekea Gongolamboto.

Ukiona daladala jingine waliopanda wengi wafupi kwa kimo na wana sura za tabasamu tabasamu hiyo ni daladala ya kuelekea Kigogo
JF. Never boring
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
13,884
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
13,884 2,000
Ukiona wengi wanaopanda wamelewa iwe asubuhi, mchana, jioni na usiku?
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
584
Points
1,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
584 1,000
Nasubiria kuhusu sisi tunaopanda daladala za SIMU2000 via C/Kikuu - MAKUMBUSHO.... Sijui tunatambulikaje?
vibegi mgongoni, vipochi/mikoba mkononi, visuruali vya kubana na vimini
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,598 2,000
Temeke Wazaramo, wamwera, wamakonde
Mwenge Masaki TICK
Kimara Wezi
Kigogo Waluguru, wakaguru
Gongo la mboto washenzi
Keko wanyakyusa
Mwananyamala wasambaa
Buguruni wahaya
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,598 2,000
Kwa hii route ya Temeke dogo umeipatia hadi raha. Wanaongea sana halafu chapa madera.
Hata hii ya Kimara wala kitimoto umewapatia sana.
Sisi wangoni mbona hujatujulia?
 
L

Libertatem Pugnator

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
231
Points
500
L

Libertatem Pugnator

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
231 500
Ukiwa Dar waweza jua daladala ni ya njia ipi kwa kuangalia tu abiria wanaoshuka au kupanda. Ukiona daladala abiria wengi wamevaa madela na baraghashia nyingi na wanaongea sana hiyo daladala ni ya kuelekea Temeke.

Ukiona wanaopanda basi wengi wamevaa jeans na vimini hata vibibi vikiwa na vimini na vikaptula, hiyo daladala ni ya kuelekea njia ya Mikocheni, Masaki na Mwenge.

Ukiona daladala wengi wanaopanda ni weupe weupe na wana meno kama yameoza oza ni daladala ya kwenda Kimara.

Ukiona daladala ina watu warefu wengi na wengine wengi unawaona ni weusi sana na wote wanaonekana kama 'full time' wako serious usoni hiyo daladala ni ya kuelekea Gongolamboto.

Ukiona daladala jingine waliopanda wengi wafupi kwa kimo na wana sura za tabasamu tabasamu hiyo ni daladala ya kuelekea Kigogo
😂😂😂
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,623
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,623 2,000
Ukiwa Dar waweza jua daladala ni ya njia ipi kwa kuangalia tu abiria wanaoshuka au kupanda. Ukiona daladala abiria wengi wamevaa madela na baraghashia nyingi na wanaongea sana hiyo daladala ni ya kuelekea Temeke.

Ukiona wanaopanda basi wengi wamevaa jeans na vimini hata vibibi vikiwa na vimini na vikaptula, hiyo daladala ni ya kuelekea njia ya Mikocheni, Masaki na Mwenge.

Ukiona daladala wengi wanaopanda ni weupe weupe na wana meno kama yameoza oza ni daladala ya kwenda Kimara.

Ukiona daladala ina watu warefu wengi na wengine wengi unawaona ni weusi sana na wote wanaonekana kama 'full time' wako serious usoni hiyo daladala ni ya kuelekea Gongolamboto.

Ukiona daladala jingine waliopanda wengi wafupi kwa kimo na wana sura za tabasamu tabasamu hiyo ni daladala ya kuelekea Kigogo
Nasikia wakazi wengi wa kigogo ni wapogoro kutoka Moro maana hao ndio maana wengi ni mbegu fupi.

Na leo nikitoka job nitapitia maeneo ya Kigogo Mburahati kuangalia kama naweza opoa mtoto mmoja.
 
kiLimIlire

kiLimIlire

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
252
Points
500
kiLimIlire

kiLimIlire

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
252 500
kuna baadhi ya root ukipanda daladala zake unaweza shawishika kushuka bil kupenda kutokana na aina ya abiria waliomo
 

Forum statistics

Threads 1,325,714
Members 509,275
Posts 32,200,465
Top