Namna ya kujua baadhi ya daladala ni ya njia ipi kwa kuangalia abiria tu ukiwa Dar es Salaam

YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
17,657
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
17,657 2,000
Ukiwa Dar waweza jua daladala ni ya njia ipi kwa kuangalia tu abiria wanaoshuka au kupanda. Ukiona daladala abiria wengi wamevaa madela na baraghashia nyingi na wanaongea sana hiyo daladala ni ya kuelekea Temeke.

Ukiona wanaopanda basi wengi wamevaa jeans na vimini hata vibibi vikiwa na vimini na vikaptula, hiyo daladala ni ya kuelekea njia ya Mikocheni, Masaki na Mwenge.

Ukiona daladala wengi wanaopanda ni weupe weupe na wana meno kama yameoza oza ni daladala ya kwenda Kimara.

Ukiona daladala ina watu warefu wengi na wengine wengi unawaona ni weusi sana na wote wanaonekana kama 'full time' wako serious usoni hiyo daladala ni ya kuelekea Gongolamboto.

Ukiona daladala jingine waliopanda wengi wafupi kwa kimo na wana sura za tabasamu tabasamu hiyo ni daladala ya kuelekea Kigogo
 
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
31,698
Points
2,000
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
31,698 2,000
Ukiwa Dar waweza jua daladala Ni ya njia ipi kwa kuangalia tu abiria wanaoshuka au kupanda.Ukiona daladala abiria wengi wamevaa madela na baraghashia nyingi na wanaongea sana hilo daladala ni la kuelekea temeke.

Ukiona wanaopanda Basi wengi wamevaa jeans na vimini hata vibibi vikiwa na vimini na vikaptula,hilo daladala ni la kuelekea njia ya mikocheni, masaki na mwenge. Ukiona daladala wengi wanaopanda Ni weupe weupe na wana meno kama yameoza oza ni daladala la kwenda kimara.

Ukiona daladala Lina watu warefu wengi na wengine wengi unawaona ni weusi sana na wote wanaonekana Kama full time wako serious usoni hilo daladala ni la kuelekea gongolamboto. Ukiona daladala lingine waliopanda wengi wafupi kwa kimo na wana sura za tabasamu tabasamu hilo Ni daladala la kuelekea kigogo.
Watu wa mbagala tunadharaulika sana
Ila Fresh one day yes Tu.
 
N

NNP

New Member
Joined
May 24, 2019
Messages
4
Points
45
N

NNP

New Member
Joined May 24, 2019
4 45
Ukiwa Dar waweza jua daladala Ni ya njia ipi kwa kuangalia tu abiria wanaoshuka au kupanda.Ukiona daladala abiria wengi wamevaa madela na baraghashia nyingi na wanaongea sana hilo daladala ni la kuelekea temeke.

Ukiona wanaopanda Basi wengi wamevaa jeans na vimini hata vibibi vikiwa na vimini na vikaptula,hilo daladala ni la kuelekea njia ya mikocheni, masaki na mwenge. Ukiona daladala wengi wanaopanda Ni weupe weupe na wana meno kama yameoza oza ni daladala la kwenda kimara.

Ukiona daladala Lina watu warefu wengi na wengine wengi unawaona ni weusi sana na wote wanaonekana Kama full time wako serious usoni hilo daladala ni la kuelekea gongolamboto. Ukiona daladala lingine waliopanda wengi wafupi kwa kimo na wana sura za tabasamu tabasamu hilo Ni daladala la kuelekea kigogo.
hahahah
 

Forum statistics

Threads 1,325,714
Members 509,275
Posts 32,200,465
Top